Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MKUHUMI ndio nini jamani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtego wa Noti, Mar 24, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Habari wanaJF, hivi majuzi nilimsikia waziri wa nchi ofisi ya Makamu wa Rais, Mazingira akizungumzia kuwa kuna mkakati unaoitwa MKUHUMI au kwa kizungu REDD ambao lengo lake ni kuhamasisha wananchi kutunza misitu na kulipwa fedha baada ya kuhifadhi hiyo misitu yao. Lengo ni kupambana na uharibifu wa misitu ili kukabiliana na hili tatizo la mabadiliko ya tabia nchi.
    Kwa wenye data kamili kuhusu mpango huu tafadhali naomba mnifafanulie ili nifahamu zaidi kwa sababu na mimi ni mkereketwa wa mazingira.
    Nawasilisha!!!
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kuna wengine wanasema eti ni jamii ya MKUKUTA...na MKURABITA
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :embarassed2:

    M
    kakakti wa KUHujumu Uchumi kupitia mgongo wa MIsitu baada ya kumaliza kwenye migodi na umeme
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mhhhh, hii ya kwako inaonekana kali.....kwa hiyo jamaa wanahamia kwenye misitu baada ya kumaliza madini. sasa mbona naskia watu watakuwa wanalipwa lkn miti haikatwi? itakuwa uhujumu kweli huu, hebu fafanua...
     
  5. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    MKUHUMI ni Mpango wa Kupunguza Uzalishaji wa Hewa ya Ukaa kutokana na ukataji Miti ovyo na Uharibifu wa Misitu. Habari zaidi unaweza kuzipata hapa TANZANIA REDD INITIATIVE - Home
    Wishing you all the best.
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Ukitaka ufafanuzi angalia maneno yao wakati wanaanzisha mikakati yao....Utahis ndani ya muda mfupi Tanzania iko peponi

    Fuatilia utendaji na matumizi,....vikao, posho, pesa za makalio wanaita seating allowances etc
     
  7. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    asante sana mkuu, kwa mawazo yako, unadhani mkuhumi utawafaidisha wananchi wa hali ya chini kabisa?
     
  8. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hilo nalo neno.....posho ya makalio?????
     
  9. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu, si unajua tena siasa za nchi yetu? Kwenye makaratasi huu mpango unaonekana ni mzuri sana na utawafaidisha hata watu wa chini. Lakini kwenye utekelezaji ni jinamizi tupu, utachakachuliwa hadi ushangae.
     
  10. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Sasa mkuu kama hazina tija na wengine wanaenda tu kukaa na kuchapa usingizi tuziite nini kama sio fidia kwa kuitwa na kuyakalisha makalio yao kwa muda mrefu vitini mpaka kuumia na sio kuumiza vichwa kuja na something valuable that can be implemented?

    Tunaongoza kwa mikakati na sio kwa matokeo ya mikakati....mapungufu makubwa haya
     
Loading...