Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuchika na Pumba Zake: Aifananisha Timu ya Sudani na Idd Amin..!

Discussion in 'Sports' started by akilimtindi, Dec 10, 2008.

  1. akilimtindi

    akilimtindi JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2008
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu Samahanini nilipotea kwa muda kwenye kutafuta katika hali yetu ya kawaida. Nimerudi na naomba mniruhusu kuendelea kuchangia, yangu leo machache.

    Hivi ni kweli huyu ajulikanaye kama Mheshimiwa Captain Kamanda Mkuchika ndiye Waziri wetu wa Habari tunayemtegemea? Nimemshangaa kwa muda maana namsikia kwa muda akiongea mambo ambayo siyaelewi. Kwanza nilimsikia akisema anapiga marufuku wimbo wa Taifa kwenye simu, pili leo namsikia akitema pumba nyingine wakati anakabidhi bendera ya taifa kwa timu yetu kwenda Sudani, kasema Baba wa Taifa alivyofanikiwa kumtoa Idd Amin alienda hadi kwake Uganda kumchapia hukohuko. Je, huo ndio mfano halisi wa kuwapa timu yetu ya taifa? Je, timu ya Sudani yaweza kufananishwa na Idd Amin?

    Swali langu la msingi hili hapa, hivi haya yote ni matamshi ya Serikali au Mheshimiwa Captain Kamanda Mkuchika?
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kamanda mikwara kwenye football ndio mwake... hakuna cha kushangaa hapo! Sasa wewe ulitegemea aseme nini?
     
Loading...