Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkopo wa million 6 za haraka haraka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mrekebishaji, Aug 26, 2011.

  1. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wadau,
    Wana JF, nimekuja kwenu nina shida ya millioni 6, nitarudisha kwa miezi miwili, nitaweka rehani kadi ya gari yangu Rav 4, Milango 4. Naombeni msaada mwana jamvi mwenzenu, kuna jambo maji yapo shingoni.

    Natanguliza shukrani.
     
  2. N

    Natalia JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ni in box nitakusaidia. Thanks
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,513
    Trophy Points: 280
    Kama una kiwanja nipe hati tukaandikishane.gari hapana
     
  4. M

    Mulugwanza Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2008
    Messages: 85
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Nikusaidia mzee kwa riba ya asilimia 15 kwa mwezi, ila kadi na gari unaviacha kwa mkopeshaji
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mi mtakupa ila unaacha gari na kadi ya gari, riba 10% kwa mwezi, huduma hii inapatikana Mosh na Dar es salaam
     
  6. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    .
    Nashukuru sana kwa kuwa katika nafasi ya kunisaidia, nitakuataje mkuu wangu.
     
  7. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nashukuru sana kwa msaada wako, mimi nio Dar es Salaam, mikocheni B, kwa Warioba. Natanguliza shukrani.
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hizi kazi ni ngumu jamani!!!...kadi aache na gari aache atafanyaje mishemishe zenyewe?....na ukikubali kadi bila gari mtu umefahamiana naye JF tu ni mtihani pia!!! Ukiniacha unaniogopa, ukinipiga unanionea!! Unaonaje ungeenda Benki mkuu, au ukamwona rafiki au ndgu wa karibu!
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    uza gari kwa hiyo hyo m6 mkuu
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu, kuna jamaa wapo hapo katibu na kwa warioba, wanakopesha kwa rba kidogo, lakini lazima uache gari na kadi, mnakubaliana unarudisha lini, na unachukua gari yako, au kama vipi unakuwa unawaletea riba yao, unaendelea kuzungusha mtaji. wana yard kubwa tu, na hawagusi gari.
     
  11. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #11
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani, nadhani nitakuwa nilieleweka kuwa pesa inahitajika kwa haraka, ndo maana nikaomba msaada wenu. hoja zote nimezisoma na kuzielewa, lakini naamini gari ya kadi itafaa, na gari utaiona, naweza pia kuweka mdhamini. mimi ni mfanyakazi na biashara pia., email yangu, chrisjohnjune@gmail.com
     
  12. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu kama n mfanykaz,nenda stanchat,within 24 hrs unapata pesa!hawana longolongo
     
  13. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    .
    ndugu Mlugwanza, naomba msaada wako, ila tu si kwa kuacha gari, ila nina nyumba, ambayo nipo tayari uione, pia uwe na shahidi. Unajua tena gari ndio natembelea, ila kadi nitakupa.
     
Loading...