Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkoloni akimbizwa hospitali

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Profesy, Sep 1, 2010.

  1. Profesy

    Profesy Verified User

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau nasikia kwamba Mkoloni ameharakishwa Hospitali baada ya kula mtori. Aise Ni game chafu nini?
     
  2. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkoloni ndio nani?
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Pole sana za kwake
     
  4. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna uhusiano na uchaguzi/ mgombea?
    Anyway pole na apate nafuu mapema
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Mkoloni wa Wagosi wa Kaya au mkoloni aliyepigwa na shujaa wetu KIBANGA?
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sio kila kitu lazma iwe siasa... sasa hivi kuna kipindupindu mazee

    inategemea mtori kaunywea wapi
     
  7. Profesy

    Profesy Verified User

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa wa CHADEMA aliye soma risala ya Chadema ile siku ile ya kampeni. :eyeroll2:
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    [​IMG]


    [​IMG]
     
  9. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mwenyezi Mungu amponye kwa haraka bado anahitajika kuwakomboa vijana wenzie
     
  10. Profesy

    Profesy Verified User

    #10
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kutoka kwa source eti amewekewa Sumu kwenye msosi. Ebana Game chafu. :mad2:
     
  11. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,475
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Na nyie acheni speculations ina maana Mkoloni hajawahi kuugua, siku hizi za kampeni tutasikia mengi hata akionekana anapigia mswaki wa kijani mtasema kanunuliwa huyo.
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mungu amsaidie apone haraka mwanaharakati arudi tena kwenye gemu.
     
  13. Profesy

    Profesy Verified User

    #13
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama autaki kuamini, - Up to you. Mimi nimepata first hand information.:playball:
     
  14. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,475
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    First hand informations doesn't mean accurate informations na kwa nini ulazimishe ni game chafu wewe ni daktari umempima?
     
  15. Profesy

    Profesy Verified User

    #15
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poa tutajua huko mbele ya safari. Usiamini...
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Maskini Mkoloni wa watu... Lets pray 4 him...

    yule mwingine ndo amekumbatiwa na Clouds... Na ile nyimbo yake ya kitoto eti ... "KUMBE...KUMBE ALAAA!!!
     
  17. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unachangia vizuri kwa mtazamo mbadala; lakini hapa sioni kama una chembe yo yote ya huruma na tatizo la Mkoloni kwani hukumbuki kuwa huyu ni "Public Figure" hasa kwa zile tungo za kundi za Wagosi wa Kaya ambazo bado zinakidhi nyakati hizi
     
  18. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Get well soon... twamiss vijembe vyako shemahonge...!!!
     
  19. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
  20. M

    MJM JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    First hand information he/she might be having is that Mkoloni is sick after having poisoned "Mtori". The Poisoned "Mtori" being caused by dirty games is another issue. Taking the prevailing issues specifically anti virus and politics one may join the dots and conclude. The question is, is that information correct?
     
Loading...