Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkiambiwa Mtikitila Mpambanaji usibishe..Huyu hapa,msikilize!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Feb 27, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    2.jpeg 4.jpeg
    Hii ni interview iliyofanyika kipindi cha uchaguzi miezi 2 iliyopita,nilikuwa nasoma ile thread ya Lyatonga kuvuliwa kofia,sasa na huyu nae ni wa kumvalia kufia kofia kabisaaaa,nimefanikiwa ku-upload hii hapa,hebu sikiliza maghabachori yanavyofuja mafedha yetu,na mambo yote ya muungano,mgombea binafsi,kuvuruga uchafu uliopo(uharahimia wa kisiasa) n.k!!! Tumuheshimu huyu jamaa!! Msikilize hapa:

    Mtikila Interview
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    tatizo la mtikila ni tabia yake ya kutokueleweka. ana tabia kama za james mbatia. tabia za kishosti - shosti
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,493
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    Mbona siasa zake hazivuki Ubungo mataa mwambieni aende akahutubie Tarime siasa hazifanywi mahakama ya kisutu peke yake.
     
  4. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nini hiyo mkuu?
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    What you have said is absolutely true.
     
  6. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa mkuu ikitoka hukumu si inawahusu watz wote, kuliko kwenda musoma pekee yeye anakwenda kwa kila mtz kwa gharama nafuu!
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,493
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    Toka ahangaike mahakamani ameshaingiza wanachama wangapi DP.
     
  8. D

    Deo JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Imenikumbusha zile kanda zake tulizokuwa tunazisikiliza kwa siri miaka ya 80 mwihoni.
    Japo si kilakitu nakinga mkono lakini ukweli wa upigania haki na upenzi wa nchi ni wa ukweli. Tumekuwa watumwa kwenye nchi yetu na hata madalali wetu hawana kitu.
    Mchango kwenye lugha ya kiswahili ya maneno gabachori na mlala hoi yatakumbukwa na mwishowe sbabu zake kuenziwa.
    Kwangu mimi angekubali Tanzania na Nyerere ningekuwa mfuasi wake

    Asante
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    He is good but cant be compared to CDM comrades
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    unakumbuka alipobanjuliwa na jiwe la kichogo kule tarime. now i hope u know what i mean dude
     
  11. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,493
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha mkuu wakati huo niko UDSM Hall 2 tunasikiliza kanda zake za Ukombozi na kuwaondoa magabachori huku tumevaa Tshirt zake zenye tairi zimeandikwa SAA YA UKOMBOZI NI SASA
     
  12. N

    Nonda JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Tunae member hapa ana jina hilo. oooppps!
     
Loading...