Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkeo ameanzisha urafiki na Ex-boy friend wake wa kwanza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sharp Observer, Apr 20, 2011.

  1. S

    Sharp Observer Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanakwetu habari zaidi. Ni mara ya kwanza kuwepo jukwaa hili baada ya muda mrefu wa kuwa observer tu bila kuchangia.
    Jamaa yangu wa karibu kaja na lake jambo. Amekuta mkewe ana urafiki kwenye facebook na boy friend wake wa kwanza (aliyemtoa nanihii..., nadhani wakubwa mmeelewa).
    Jamaa issue imemchanganya sana japo hajui kinachoendelea. Kaniomba ushauri nami nikaona kabla ya kumshauri (guidance or counciling) nipate mawazo yenu.
    Wewe issue hii ungeichukuliaje, au ungechukua hatua gani?
    Naomba mawazo yenu wala si kupotezeana!
    Nawakilisha
     
  2. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kwani nini tatizo?
    mi mbona aliyenitoa nanihii ni rafiki yangu na hakuna mbaya yoyote?
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Duh,kwani mwanamke akishaolewa anapaswa kuwa na uadui na wapenzi wake wa nyuma?wapi imeandikwa ni dhambi au kosa? Urafiki wa facebook una shida gani? mwambie ajue kwanza kinachoendelea ndo atake ushauri.....ku wapi kuaminiana kwa wanandoa siku hizi? yaani kuna kuviziana....ni haki yake kuwa na urafiki na yeyote as long as hauhatarishi ndoa na familia!!:rant:
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hivi kwani ukiolewa ndio hutakiwi kuwa na urafiki na marafiki zako wa zamani???????

    kwani huyo rafiki yako kahisi kitu gani???????? ina maana mkewe angeamua kuchunguza simu yake ya mkononi asingekuta no za ma baa medi au ma bibi zake wa zamani?????

    inamaana kama huyo mkewe wamekosa mawasiliano mengine kama kweli wameamua kurudia relation yao mpaka facebook?????????

    najiuliza maswali mengi sipati jibu!!!
     
  5. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Soma hiyo red............. Kwani facebook ni kitanda? Mbona hahoji marafiki wengine wa kwenye facebook............. As always masculinity hegemony of we men............ Aseme kama kwenye facebook page ya demu wake amekuta recent snaps wakiwa wanavinjari zinazoashiria they are dating...... Otherwise, hata huyo mshikaji naamini bado anaurafiki na his Ex's..........
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,189
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh....poleni mlioko kwenye ndoa.

    Internet ni balaa katika mahusiano. Hakuna kuaminiana tena.
     
  7. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    si kweli kabisaaaaa!!!!!!!!!!!!
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180

    sijajua unataka mawazo ya nini..cause i don see any problem
     
  9. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    umeona eeh!!!!!!!! ilimradi thread mtu katoa!!!
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nimesha ku block kwa facebook,yasije yakanikuta haya....l.o.l
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    Hiyo Blue...ndo ukweli....
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Na yeye aanzishe uhusiano na ex wake, balanced story.
     
  13. Amateur

    Amateur Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna tatizo, "life is too short to build enemies". Urafiki wa facebook sio tatizo kabisa.
     
  14. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    teh teh teh uwiiiiiiiii jamani!!!!!!!!!!!
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hakuna lenye mwanzo lisilokuwa na mwisho
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    labda atuambie yeye kaona tatizo gani hapo
     
  17. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180

    ha ha ha ha ha ha haaaa usiniblock bana... kwani inahusu?
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Facebook banaaa
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,189
    Trophy Points: 280
    Kipi kisicho cha kweli?
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Any action has an equal and opposite reaction.
     
Loading...