Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa Padri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kisasangwe, Aug 12, 2010.

  1. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni rafiki yetu wa familia. Tulifahamiana tangu high school. Amekua na mahusiano na msichana mmoja ambae baadae alikuja kugundua kua anatoka na baba paroko.amejengewa nyumba pia

    Wakiwa chuo kikuu kimoja huko jijini wanakopatikana masangara, rafikiangu huyu alijaribu kumsihi mpenziwe huyu aachane na padri ikiwa kweli alikua tayari kuwa nae kwa rest of maisha yake. Binti alikua anamdanganya mara kwa mara kua ameachana na padri lakini jamaa akaja kuwabamba live room kwa huyo dada. Lilizuka vurugu kiasi kua padri alimtishia jamaa maisha ( hata kimasomo kwani mtumishi huyu ni mdosi katika chuo walichokua wanasoma) yeye hakutaka kumtosa binti kwa madai kua alimpenda sana ingawa tulimshauri aachane nae.

    Baada ya muda sasa wamemaliza chuo na kijana kwa mapenzi mema alimtambulisha binti kwa baadhi ya ndugu ikiwemo mama yake mzazi ambae alimpenda sana huyo mkwe. Ila kijana hakuwahi kumwambia mamake tabia ya huyo mpenziwe,akidhani atarekebika.

    Dada juzijuzi akadai anakitumbo ndii (haijulikani kama ni padri au jamaa) akademand kutoka kwa kijana kua aende kumtambulisha ili maandalizi ya ndoa yafanywe, kijana alikubali ila kwa masharti kua anataka binti amthibitishie kua hana tena mahusiano na baba paroko.bint akadai kua angempigia simu wakiwa pamoja ili athibitishe lakini siku ilipofika hakukubali kupiga simu. Kijana akampa live kua hapo ndo mwisho wa mapenzi yao.

    Binti kwa kujua kua mama mkwe anamfagilia akakimbilia kwa mama kumtaka amsaidie ili mwanae amkubali tena. Kijana akaona isiwe tabu akamsimulia mamake kila uozo wa binti kitu ambacho kiliamsha hasira ya mama. Hataki hata kumsikia na binti kwa kujua hilo juzi kaumwa ghafla na sasa kalazwa hospitali hoi. Baadhi ya ndugu wa dada wanamsihi jamaa amsamehe, sisi kama marafiki tumemsihi amsahau maana mara nyingi hawa watu wanaokua na mapadri huwa hata waolewe huwa wanaendeleza hayo mahusiano.

    Kachanganyikiwa hajui afanyeje, wanajamii hebu nipeni ushauri wenu kuhusu huyu ndugu maana msimamo wake naona hauna mashiko.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    AFE TU!
    wa kazi gani huyo!
    wanawake wa sasa hawaishi hivyo
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Wapi Goleto na maua.......papaa Mauricio, kufashi ya wapi!!!
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mwambia jamaa yako asikilize hii single ya Banana Zolo: ZOBA
     
  5. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawake wengi sana sasa hivi ajaribu kumsahau tu, mungu kamsaidia kumuonyesha udhaifu au matatizo aliyonayo ya nini kubeba matatizo ingali unayajua!!!??? APIGE CHINI TU.
     
  6. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aachane naye kabisa, huyo sio mke ni Baraah...
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HAHAHAHA!
    muzee ya LETAAA HIYOOOOO!
    hivi goleto sio yule sista mtabe wa kingredha kule art?
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Amsahau..binti matata hivyo!
     
  9. M

    Mgalatia JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2007
    Messages: 292
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyo msichana anahitaji kuombewa sana. Amekuwa chombo cha adui mwovu katika kumuangusha mpakwa wa Mungu katika dhambi za uzinzi. Inahitaji sana neema na intervention ya Mungu mwenyewe ili waache hiyo dhambi otherwise, ni kama 'kula nyama ya mtu' (quoted from one of J.K.Nyerere's speech) hawawezi kuacha mpaka mmoja apigwe kofi na Mungu au watenganishwe kwa uhamisho wa mmoja wao.Lakini hata wakija kukutana siku zijazo itakuwa ni kazi ileile.
    mshauri jamaa aachane kabisa na huyo binti aendelee na maisha yake,wasichana mbona wako wengi tu na wa kila sampuli.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    "MKE WA PADRI"
    Hiyo heading haindani kabisa na story niliyoisoma.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    :confused2:
     
  12. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Rev.Masanilo, I'm very impressed with your new profile changes:)

    :confused2:
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Karibu sana hata maadili nimebadilika ki kweli!
     
  14. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahaha komredi isije kua kale ka avatar kalichangia katika kuangushwa kwenye mchakato wa kura lol......sasa naona umeamua ya nn malimbano bana:becky:
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hajui afanyeje?
    Kwa kifupi hiyo mimba ni ya Padre ndo maana Binti aligoma kupiga simu..
    Ila kijana nae sijui kalishwa limbwata wakati jibu ni moja hapo:confused2:
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Yaani mkuu acha kabisa! Niliwekeza nyumba sasa natafuta pa kupanga!
     
  17. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahaha Pole sana kiongozi ndo ukubwa huo!! Next time utajua pa kuanzia si umeona mwenyewe michezo hiyo!! hahaha
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Sasa hivi nataka nitoke na Kanisa! Ila hawa mapadri wanaharibu kupenda tunda......! Ukisikia nyumba yenye hadhi ya Mchungaji maeneo ya Kijitonyama ni PM
     
  19. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ningekuwa mimi ningemrudia. Anayependa kujua kwa nini ninasema hivi an-"private message" nimpe mkanda
     
  20. l

    lety Member

    #20
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mweee? haya hebu dokesa kidogo bana
     
Loading...