Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa Chenge ahojiwa na TAKUKURU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TATOO, Sep 23, 2012.

  1. T

    TATOO Senior Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MKE wa Mbunge wa Bariadi Magharibi, Andrew Chenge (CCM), amehojiwa na Taasisi ya Kupambana na Kudhibiti Rushwa (TAKUKURU) kwa tuhuma za ufisadi.

    Wakati mama huyo, Tina Chenge, akinaswa na kuhojiwa na TAKUKURU kwa rushwa, Chenge mwenyewe ambaye kwa muda mrefu amekuwa akitajwa ndani na nje ya chama chake kuhusika na kashfa ya ununuzi wa rada kutoka Kampuni ya BAE-System, alisafishwa na Rais Jakaya Kikwete kwamba hakuna rushwa katika ununuzi wa kifaa hicho.

    Habari ambazo Tanzania Daima Jumapili imezipata, zilisema kuwa Tina alihojiwa juzi na TAKUKURU na kisha kuachiwa huru wakati uchunguzi dhidi yake ukiendelea.

    Haikuweza kujulikana mara moja endapo amehojiwa kuhusiana na vitendo vya rushwa vinavyoendelea kwenye uchaguzi wa ujumbe wa Halmashauri Kuu (NEC) ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), nafasi ambayo Chenge anawania au la.

    Kukamatwa kwa mke wa kigogo huyo na hatimaye kuhojiwa na TAKUKURU, kulithibitishwa jana na Mkurugenzi wa taasisi hiyo nchini, Dk. Edward Hosea.

    SOURCE: Tanzania Daima
     
  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,626
    Likes Received: 1,502
    Trophy Points: 280
    Familia ya ajabu sana hii!
     
  3. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    magamba haya ndiyo yanayotia doa ccm.
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Hawa sasa wamezidi!wameshajisahau !!
     
  5. i

    iseesa JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je siyo kwamba naye "alihusika" na mauaji ya wale "Madenti" wawili wa KIBAJAJ? Mumewe akaibeba kesi ili "KUPOTEZEA"
     
  6. s

    sanjo JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    PHP:
    mbona familia kama hizi ndani ya CCM ni nyingi sana. Magamba ni kansa ambayo imefikia terminal stage.
     
  7. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umeona mbali sana ........................... !
     
  8. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Kila siku wanahojiwa tu. Mbona hawahukumiwi na kutupwa gerezani!? Hii nchi ya ajabu sana, waiba kuku na vyupi kwenye Kamba ndio wanaotumikia vifungo huku hawa wahujumu uchumi na wauaji wanapeta ushuani. Muda utafika.
     
  9. K

    Kailanga Senior Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anajiita Mtemi Chenge!
     
  10. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    SOURCE: Tanzania daima
     
  11. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    mkuu sio hiyo tu familia za wanamagamba wote ni the same conditions, the same characteristics and the same behaviours
     
  12. we gule

    we gule Senior Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi je mtoto wao hajagombea ndani ya UVCChenge?
     
  13. we gule

    we gule Senior Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfupa uliomshinda Fisi Paka atauweza?
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    nadhani sis watanzania ndo watu wa ajabu sana
     
  15. D

    DR. RICHARD Senior Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yatoeni, mnasubiri nini?
     
  16. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Baba na mama wala/watoa rushwa kwa mikono yao wanajenga familia ya rushwa. Si watoto tu hadi wajukuu na vitukuu wanarithishwa rushwa.
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Maigizo yanaendelea, pigeni chini huu upuuzi unaitwa ccm tujue mbivu na mbichi, sasa hivi hamwezi kufanya lolote chama lao litawalinda km kawaida
     
  18. the blower

    the blower Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo umenena mkuu. Yote yanayotokea nchi hii-ubabe, dhuluma, uonevu, unyanyasaji n.k ni kwasababu watanzania tuko kama tulivyo. Wasingefanya ujinga wote huo tungeonekana si watu wa kuchezea
     
  19. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    amehojiwa tu..kawaida..'anaisaidia polisi' si unajua..hana ksi, bongo ukiwa mkuu unahojiwa unaachiwa gazeti linauza basi
     
  20. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,999
    Likes Received: 3,564
    Trophy Points: 280
    VWamemuhoji ili kama ilivyokuwa kwa "mchawi" chenge iwe na kwa mkewe, asafishwe!!!!!!

    Hansad za bunge zilionyesha akifanya ulozi kwa kumwaga unga unga bungeni, ikatafsiriwa alikuwa anaweka ndumba!!!!!!
     
Loading...