Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke na Mume ni ndugu au Marafiki?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Valentineoneday, May 29, 2011.

  1. Valentineoneday

    Valentineoneday Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 25
    Hivi mke na mume ni ndugu au marafiki?
    Na kama ni ndugu kwanini ndugu wafanye mapenzi?
    Na kama ni marafiki basi na watoto wawe marafiki tu!
    Post what you think about this
     
  2. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwan wewe unafikir wao watakuwa upande gan? Na wewe umeoa au kuolewa? Je mkeo au mumeo ni nan kwako?
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Mke na mume ni zaidi ya ndugu ni zaidi ya marafiki,wale ni mwili mmoja,kuwa mwili mmoja kuna maana ya kuwa kitu kimoja kama unajua maana ya kuwa mwili mmoja utamheshim sana na kumjali mwanandoa wako maana wewe ni yeye na yeye ni wewe,hamtofautishwi,ndio maana kuna mambo yanayokuhusu hawezi kuambiwa baba yako au mama yako au ndugu yako yoyote anaambiwa mwanandoa wako tu na hayo ni yale mambo nyeti,akiwa hayupo ndo wanaweza kuambiwa wazazi au ndugu zako!Ndoa ni kitu cha thamani sana!Usiichulie kawaida!Kama uko kwenye ndoa itunze!
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mume/Mke ni ndugu sababu undugu si wa damu tu...
    ndugu ni mtu ambae mnajaliana, pendana, saidiana, wasiliana,
    na muhimu zaidi ni kua uko kwa ajili yako no matter what!

    Mume/Mke ni rafiki sababu rafiki aweza kua ni ndugu au mtu baki...
    Rafiki ni mtu ambae anakuelewa kwa upana jinsi ulivyo, wapi akuguse
    kukuumiza, wapi aguse kukufurahisha, kitu gani unapenda/chukia,
    jinsi gani aku handle ili msikwazane, ni mtu uta confide siri zako bila
    kuogopa atatangaza, ni mtu ambae pamoja ya kwamba mnaweza mkawa
    siio blood relatives but ni mtu wa muhimu mno katika maisha yako ya kila siku...

    Huo undugu na urafiki kati yenu ndo hufanya muwe best couple au vice versa
    tokana na jinsi mnavyo handle undugu au urafiki wenu....
     
  5. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hii kama ilishapita hapa vile.............
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mke na mume ni mke na mume.
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Zaidi ya mara mbili tatu. Mjifunze kusoma history not only news right?
     
  8. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ebwn hilo sual ni issue, ingawa kila mmoja anaweza kulijibu kwa uelewa wake lakini jiulize
    kama ni ndugu yako mbona likitokea tatizo hasa la mahusiano mnapeana talaka?
    Kama ni rafiki mbona huwa unamjali kuliko hata mama/baba au ndugu yako?
    Kama ni mwili mmoja mbona moja anaweza kufa na kumwacha mwingine alitoa machozi?

    Philosophical question.!!!
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mke na mume kwanza ni marafiki kwabla hawajafunga ndoa.. sababu wanajuana kwanza.. urafiki wao unaongezeka pale wafungapo ndoa na kama marafiki kuna ishu za hapa na pale na saa nyingine urafiki haudumu..(what goes up must come down)

    mke na mume ni ndugu na undugu
    unakuja pale kwenye shida na raha wako pamoja..

    lakini papo hapo tukumbuke hawa
    ni binadamu wenye mapungufu
    yao saa nyingine wote wana different opinion kuhusu kitu fulani
    wameshindwa ku compromise vitu
    fulani maishani hapo ndipo urafiki na undugu unaingia matatani..
     
  10. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mie naamini yapo unayoweza kumwambia mke/mume na usimwambie mzazi na yapo unayoweza kumwambia mzazi na usimwambie mwezi wako tena basi hata awepo huyo mwenza. Umuhimu wa wazazi ni wa kudumu zaidi hata kama mnakuwa mwili mmoja au nusu mwili au miili elfu.
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    They are more than friends and ndugu! They are partners! They share more than what you could think of.......

    What did you have in mind when you posed this thread...
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hii kama tuliijadili kwa mapana na marefu kwenye thread ingine
     
  13. mankipe

    mankipe Member

    #13
    May 29, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    there a neither ndugu nor marafiki bt their both............and watoto ni zao la udugu na urafiki wa wazazi.....so watoto ni ndugu
     
  14. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mke na mume ni Ndugu,na wanafanya mapenzi kwa kuwa udugu wao umeunganishwa na mapenzi.ni marafiki,tena mke ni mama yako kwa upande mwingine,na mume ni baba yako kwa upande mwingine.yaani unapaswa kumuheshim mumeo au mkeo km mzazi wako.na unapaswa kufurahi nae km rafiki yako,na ku du nae kama mpenzi wako.
     
  15. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Marafiki
     
  16. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    tena haina muda mrefu, ishakuwa daladala
     
  17. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Japo ilishajadiliwa si vibaya nikirudia hapa tena kuwa. MKE NA MUME NI MAADUI WANAOLALA PAMOJA. Kama huamini ngoja mmoja akimchoka mwenzi wake.
     
  18. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2011
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Undugu.....tafsiri yake ni kuwa unatokana na damu au ndoa. Hivyo basi mume na mke ni ndugu
     
  19. z

    zamlock JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hayo yote naona mnapoteza muda mimi mke wangu sijui ni rafiki au ndugu kwa sababu nayokutana nayo siamini kama anweza kuwa ndug au rafiki huo ni ujusiano upo kwa muda mambo yakienda vibaya basi kila mtu anachukua zake
     
  20. VISIONEER

    VISIONEER Senior Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wameunganishwa na kuwa mwili mmoja,kwahiyo hao ni kitu kimoja




     
Loading...