Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke hasidi, Tena hasidi kwelikweli !

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Feb 16, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wadau ni imani yangu mmeamka salama.
    Katika hali isiyo ya kawaida, ndoa ya mfanyabiashara maarufu wa Nazi hapa mjini kwetu, iliingia utata yapata miaka miwili iliyopita.
    Mke wa mfanyabiashara huyu ( jina ndani ya hifadhi) aliamua kurudi kwao yapata miaka miwili sasa, huku akiwa amefungua kesi ya kudai talaka.
    Hata hivyo ziko habari zenye uthibitisho kua mke huyu sababu zilizomfikisha kudai talaka ni baada ya kua amepata bwana wa nje anaempagawisha.
    Hivyo katika kuhakiki malengo yake yanakua ikamlazimu kubumba jambo ambalo lingezaa yeye kutalikiwa.
    Ndipo alipotoka na tuhuma ya kwamba mumewe anamwendea kinyume na maumbile.
    Kesi ikapelekwa kote kwenye mabaraza ya awali ya usuluhishi, ambapo kote huko Mme alionekana na hatia na akaombwa aridhie kutoa talaka.
    Hatimae kesi ikafika mahakamani, na siku ya hukumu habari zikawa hivi :-
    - Hakimu : Mama unaweza kuithibitishia mahakama kua mumeo alikua akikuendea kinyume na maumbile ? Naomba jibu moja ndiyo au hapana.
    - Mama :
    Ndiyo
    - Hakimu :
    Unaweza kuiambia mahakama ni mara ngapi mumeo amekuingilia huko nyuma ?
    - Mama :
    Mara 5 au 6 hivi !
    - Hakimu :
    Kwa nini hukumfungulia kesi pale tu mara ya kwanza alipokutenda hivyo ?
    - Mama :
    K i i m y a a a !
    - Hakimu :
    Kwa hiyo Mama umefanywa mara ya kwanza , ya pili, ya 3 !, ya 4 ! , ya 5!, ya 6 !
    Unasubiri tu, (mpaka dot inakua 0 ! ) kipi kilikufanya unogewe ?
    na usichukue hatua haraka ?
    - Mama :
    K i i m y a a a !
    - Hakimu :
    Mahakama inamuacha huru mumeo kuanzia muda huu, baada ya kujiridhisha hii ni kesi ya majungu na ya kupangwa, na kudhalilisha.
    Aidha mahakama imejiridhisha kumshauri mume kwamba mke huyu ni hatari kwa maisha yako ikiwa utapenda uishi nae, ama umuache yote yanabaki ktk maamuzi yako.
    > Haikupita dkk 15 mume akawa ameandika talaka hapohapo kotini.
     
  2. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    sound hiziii
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    loh................
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona sijaelewa hapo hakimu anasema Mahakama imekuachia huru wakati mume hana kesi! ni mama tu alikuwa anadai talaka.
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hii balaaa tena
     
  6. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumuingilia mtu kinyume na maumbile hata kama ni mkeo wa ndoa ni kosa la jinai. Ndio maana hakimu akasema mume hana hatia kwa kuwa ushahidi hautoshelezi kumtia mtuhumiwa hatiani.
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mkuu judgement napita tu hapa.
    MAPROSOO.
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Wamegusa penyewe pale!!! Lol
     
  9. v

    valid statement JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Sijaelewa bado.
    Ni kisa, simulizi, habari au umbea?
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hii mambo imeshamiri sana huko pwani, sisi huku kwetu hata kunyonyana ulimi ni uchafu
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mmmmh!
    No comment jaji kamaliza lol!
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nadhani hukunisoma vizuri, ni kwamba mashtaka ya mke ni yalikua ni Kuingiliwa kinyume na maumbile ! Kosa ambalo lingethibitika lingetolewa adhabu, na yote kwa yote mke akawa anadai talaka.
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Maprosoo as kwon as BawaPopo, nakukubali kweli currently umemrudia Mola ! Sikuoni majukwaani mida ile ya nite kali na msuli wa chukuchuku tangu umebadili ID au X 1 , 1 unavinjari ?
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mdau wewe! Yaonekana tumesomea fani moja nini ? Kule Lushoto .
     
Loading...