Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkataba wa Lights (RITES

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyambala, Jan 29, 2011.

  1. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Du!!!!!!!!! Uandishi gani huu yaani hizi L na R zinaleta shida mpaka Tasnia ya habari inapoteza umakini kiasi hiki????- ina maana huko Mwananchi hata proof readers hamna?

    Mkataba wa Lights lazima uvunjwe-Trwawu

    source: Hapa

    Send to a friend Saturday, 29 January 2011 09:35 0diggsdigg

    Lilian Lucas,Morogoro

    KAMATI Kuu ya Chama cha Wafanyakazi wa Reli Tanzania (Trawu), imeiomba serikali kutekeleza ahadi yake kuhusu kuvunja mkataba wa Kampuni ya Lights.

    Wakizungumza na waandishi wa habari jana, Katibu Mkuu wa Trawu,Sylivester Rwegasira, alisema serikali kupitia kikao cha Bunge la mwisho, ilitangaza azma ya kuvunja mkataba wa Kampuni ya Lights, lakini hadi sasa haijatekeleza ahadi hiyo.

    Alisema Trawu imesikitishwa mno na itendo hicho ambacho alikiita kuwa ni cha kuwadanganya Watanzania na wafanyakazi wa Shirika la Reli.

    Rwegasira alisema ahadi hiyo ya serikali haikuwa ya kweli hasa ikizingatiwa kuwa menejimenti ya Lights, bado inaendelea kufanya kazi ikiwa ni pamopja na kukusanya mapato ya Kampuni ya TRL.

    Alielezea kushangazwa kwake juu ya serikali kutochukua hatua dhidi ya kampuni hiyo, ambayo imekuwa ikiitia hasara Tanzania.

    Hata hivyo kamati kuu hiyo imetoa muda wa wiki moja kwa serikali kuhakikisha kuwa menejimenti ya Kampuni ya Lights, inaondolewa katika kusimamia shughuli za uendeshaji wa Shirika la Reli Tanzania na kutoa nafasi kwa kamati ya wazawa kusimamia shughuli hizo katika kipindi cha mpito.


    Katibu huyo alisema kama serikali haitafanya hivyo, suala hilo litafikishwa katika ngazi ya wanachama ili ikibidi wagome kufanyakazi.

    "Tunadhamiria kuchukua sheria kama serikali haitasikiliza madai yetu," alisema Rwegasira .
     
  2. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh, hiv kumbe huu mzima bado unaendelea kula kwetu. Bongo tuna kazi kubwa mpaka tupate uhuru.
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    mkuu, siyo LGHTS ni RITES. natoka
     
  4. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    My GOD, ni kweli hawa wahindi bado wapu? Nakumbuka na DG alishateuliwa kama sikosei bwana Kisamfu!!! How comes kwamba Rites is still managing?
     
Loading...