Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa sio fisadi-Mh. Pinda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, Nov 23, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=pTDnQ9uWpUQ[/ame]
     
  2. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    May be Mkapa sio fisadi lakini aliruhusu ufisadi kushamiri chini ya utawala wake. Kitendo hicho peke yake kinamuweka katika kundi hilo.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hujaeleweka mkuu una maana gani?For instance mimi ni baba na ndani ya familia yangu watoto wangu ni malaya wa kutupwa utadiriki kusema mimi kama baba nimechangia umalaya wao kushamiri?
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    no comment
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kweli MKAPA sio FISADI nani kasema ni FISADI?
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wana-inji
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Kigogo,
    Kama wewe ni baba na wanao ni malaya wa kutupwa na wakirudi asubuhi wanakununulia bia na vizawadi ukachekelea.....?Tukwite nanai?
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    "Waache wivu wa kike" -Mkapa. Wafanye kazi wawe na hela kama wenzao. Wana vizibitisho gani kama kweli ameiba na kama vipo wamechukua hatua gani?
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Pinda nadhani ni weak PM kuweza kutokea Tanzania.
     
  10. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2009
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,359
    Trophy Points: 280
    Mimi sijasikia Mh. Pinda akisema kwamba Mkapa sio fisadi.

    Ila amesema kwamba serikali itaichukua Kiwira Coal Mines na kuimiliki huku pia ikizitegemea kampuni za STAMICO na TANESCO ili zisaidie kuzalisha umeme.

    Ila kwa kweli hotuba hii inaonesha sana wakubwa wanavyolindana na pia kutoa vitisho (kinamna) kwa wale wanaokosoa. Ametoa mfano wa kiongozi wa DRC na kwamba yeye (kiongozi wa DRC)kwa kutumia nafasi yake anaweza kujilimbikizia mali bila kuulizwa.

    Haya ni maoni tu.
     
  11. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    MasaniloAcha hizo! tatizo lako umevaa miwani ya jua wakati kuna ukungu!. Utaona vizuri kweli?
     
  12. M

    Mchili JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu, kama unawaruhusu au unashabikia bila kukemea utachukuliwa kuwa na wewe ni malaya.
     
  13. M

    Magezi JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mkapa ni mwizi tu
     
  14. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Strictly speaking, Mkapa si fisadi, ni Fisadi Papa.

    Kumwita Mkapa fisadi ni sawa na kumwita Pope bishop, technically sawa (bishop of Rome) lakini unakuwa umem demote cheo chake cha bishop mkuu wa wakatoliki wote.

    Kwa hiyo Mkapa si fisadi, ni Fisadi Papa.
     
  15. O

    Omumura JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Always, binadamu tuna tendency ya kuchagua mabaya tu bila kuangalia mazuri mengi, Mkapa we peta tu!
     
  16. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana kesha lamba asali na yeye !! wanasema ukiingia humo huwezitoka bila kichwa chako kuchafuka kwa asali.! Chonde chonde nyiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiingi mkuu..!!!!hahaaaaahaa !
     
  17. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani tumejiuliza compensation serikali itayo walipa shareholders wa kiwira ili kuirudi serikalini..vitu vinamikataba hivi havikufanywa kiholela..walisign wenyewe!! Mkapa atatoka na hela nyingi kuliko tunavyodhani...
     
  18. A

    August JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2009
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kwanza ningependa kumkumbusha Kayanza Peter Pinda, kuwa msema kweli ni mpenzi wa Mungu, sasa kama siku hizi kwa sababu ya madaraka amemuasi basi na aendele kama alivyo.
    Kuhusu mkapa kutokuwa fisadi na kwamba mfumo wetu unaweza kuzui jambo kama hilo, basi leo hii tusingenzungumza MEREMETA ni usalama wa Taifa, au tukichunguza ufisadi fulani basi nchi haita kamatika.
    Na kudhibitisha kwa mfumo wetu umeshindwa ni kuwepo kwa scandal za Raisi kujiuzia kiwira kwa bei ya kutupa, kuuza nyumba za serikali bila kufanya cost benefit analysis, kuingia mikataba ya madini ambayo haina tija kwa nchi, kuingiza nEt group solution bila kufanya tathimi ya faida na hasara zake, Jeshi kununua Helikopta ambazo hazifai kwa matumizi ya kijeshi, na vifaa vingine, kama malory etc, sasa Kaka yangu Pinda unataka mpaka watu wachinjane ndio ujue nchi imefikia mahali pa ufisadi wa nchi zingine? na hapa nimeweka mifano michache, bado ipo ya trl na rites ubinafsishaji wa mashirika mengine, nk nk
     
Loading...