Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa ndie wa kulaumiwa kwa matatizo ya uongozi wa nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Dec 14, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkapa alishindwa kutumia nafasi yake kutuachia kiongozi anayefaa, aliuza nchi yetu. Tumeambiwa na Lowassa kuwa Mzee Sozingwa alifanya uchunguzi wa kina kwa niaba ya chama na kwa usalama wa nchi akagundua kuwa JK alikuwa hana sifa za kuwa rais. Uchunguzi huo ulipelekwa kwenye vikao vya chama , badala ya Mkapa kuchukulia kwa umakini akasema ni majungu.

    Sasa tumeona yale yote aliyosema Sozingwa ndio yametokea kwa JK kuonyesha udhaifu mkubwa sana katika uongozi wa nchi. Nimeipata taarifa hiyo ya siri na kuisoma, unaweeza ukadhani Sozigwa alikuwa nabii maana yote aliyoyaeleza ndio tunayoyaona sasa. Next time napendekeza usalama wa taifa ufanye kama USA.

    Watu wote wanaotaka kugombea urais kabla ya kuteuliwa na vyama vyao siri zao zote za nyuma ziwekwe hadharani ili vyama vyenyewe vikishajua udhaifu wa mtu kama ni mkubwa hawataweza kumteua agombee.
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Does it say everything? Kuna kubwa zaidi ya hili unalosema. Naomba wajuzi watujuze please
     
  3. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hukuna haja ya usalama wa taifa kufanya uchunguzi. Hivi alifanya kazi katika chama kwa mda gani? Amekuwa waziri kwa miaka mingapi. Je NEC ya ccm hawakuona hili na wao wakamteua kuwa mgombea? I tell you. On the day they had a meeting of selecting the candidate Satan came and found these men in a meeting and entered them. So they became Satan incarnate.

    This is what they decided for us. All problems we have should be directed to the CCM nec for they new the man. I tell you they will all be cursed and their generations. Until the end of the ages.
     
  4. i

    ibange JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    You are right!
     
  5. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,214
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    mbona inasemeka usalama wa taifa ndio waliomshauri mkapa ampitishe kikwete kusudi ccm isivunjike,coz kikwete angetoswa ndani ya ccm inasemekana angehamia chadema na huko angeshinda uchaguzi mkuu mwaka 2015 so mkapa hakutaka ccm imfie mikononi mwake.JE USALAMA GANI WA TAIFA UNAOTAKA UMCHUNGUZE MTU AMBAE ATAKUA MGOMBEA URAIS?
     
  6. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    I will be back when you start discussing solutions. To hell with the problems.
     
  7. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu tafadhari weka hapa hizo siri jamvini tuweze kuchambua isije kuwa majungu kama ulivyotangulia kusema!!!!!!!!
     
  8. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,214
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Kosa sio la mkapa,kosa lilikuwa la Usalama wa Taifa waliomshauri vibaya mh.Rais Mkapa we hebu angalia m2 kama rostam inasemekana anaishi dar karibu kabisa na nyumba ya Mkurugenz mstaafu wa UWT kuna nini tena je hawez kujua baadhi ya data za nchi yetu.
     
  9. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,214
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    doubt haya majungu kaka Mmeambiwa na Lowasa kuwa.....akaona..hafai kugombea....we Nani alikuwa campaign manager wa KIKWETE? Mmmh majungu kweli nimeamini.
     
  10. m

    mtz flani Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hii
     
  11. m

    mharakati JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,229
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hatuwezi kumlaumu mkapa kwa kupitishwa JK, Mkapa hakumtaka JK kwa sababu alimjua lakini Wadanganyika walikua wameshadanganywa sana na mtandao ule ukiongozwa na Rostam na Lowassa mpaka ikafika wakakti JK alikua anasubiriwa awe rais kwa kupitia chama chochote kile... yaani tuliuziwa mbuzi kwenye gunia na hawa jamaa...Apson akiwa mkuu wa usalama akampendekzeza Jk kwa kuwa wananchi hawatailewa ccm wasipomchaguz jk, akina kingunge walisema wazi wazi jk ndiye anafaa na kama ccm haimpitishi ataenda upinzani kwa sababu ana "support kubwa na mvuto kwa wapiga kura"...kuna rafiki yangu binafsi alipata kumuuliza mzee mkapa hili swali..mkapa akacheka akasema kisiasa kuwa "ni nyinyi ndiyo mliomtaka JK na tukawapa JK"
     
  12. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatizo kubwa liko kwenu wabongo hamuambiliki na mnapenda kufanyiwa kila kitu! Miaka kumi kabla ya 2005 mlishaambiwa kikwete 'hajakua'. Mlitakiwa kujiuliza kama mtu wa miaka zaidi ya 40 hajakua ni nini ambacho hajakua?! Ni mwili au akili?! Na jee kuna uwezekano wa mtu huyo 'kukua' hata baada ya umri huo? Kama kawaida yenu mkasubiri wanaume wengine wawaamulie miaka kumi baadae! Ugonjwa huohuo unawala wabongo hata sasa, mnaambiwa wabunge na maafisa wa umma wanawaibia sana kwa jina la posho, unasikia mtu anapayuka 'haya wewe uliyeliweka hili hadharani kataa posho...!' Yaani mtu mmoja kati watu laki moja wanaotafuna isivyo haki hela za umma anawapa taarifa za wizi huo jibu mnalompa ni kuwa azikatae basi, kesi imeisha!!! Angalia wale wabunge vilaza, wasinziaji na wapiga makofi, ni Mkapa au nani aliwalazimisha kuwachagua?! Mbona maeneo mengine ya nchi wameweza kuwakataa?! Mi nawaombea mpigike zaidi hadi mtakapojua kuwa nchi hiyo ni yenu na ni nyie mnaoweza kuleta mabadiliko badala ya kutegemea 'fulani' awafanyie.
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    afadhali hakuhamia cdm
     
Loading...