Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa Adai heshima kwa Viongozi wastaafu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babalao 2, Sep 19, 2012.

  1. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Rais mstaafu BW Mkapa ametoa kilio chake cha kutaka heshima katika ibada aliyoalikwa mkoani DODOMA.

    Akiyasema hayo aligusia ni jinsi gani viongozi wastaafu wasivyopewa heshima stahiki mbele ya jamii.

    Wanajamvi hivi ni kweli tumewatupa viongozi wetu wa kitaifa?

    Je kwa sasa wanapotumia mafao kutoka kwenye kodi zetu wanafanya au wanashauri taifa vizuri?
    Na ni kweli wanatumika kwa chama kimoja yaani ccm kubomoa vyama vingine?

    Au kwa kuwa baadhi yao wamechafuka kwa tuhuma za UFISADI ndiyo kunakopelekea wananchi kutowapa heshima?

    Je wewe unaonaje hili jambo?
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    daifu na serikali yake imezidi kuwadharau, Mkapa kasema kweli.
     
  3. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Anataka aheshimiwe kiaje? Kama hadi leo analindwa na anatembea na msafara? Haiingii akilini au anataka tumlambe miguu huku tumepiga uzi wa kijani na njano? Huyu anazeeka vibaya.
     
  4. B

    Bugema ii Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nianavyo mimi Rais mstaafu aukandia msimamo wa CCM baada ya kuwaengua marais wastaaf kwenye maamuzi mazito ya kichama kwa kisingizio cha kuwaundia baraza lao (marais wastaafu) ambalo halina nguvu zaidi ya kutoa uhauri tu. Ushauri huo unaweza kuchukuliwa au kupuuzwa. Hawana chao tena pa kusemea mawazo na misimamo yao. CCM kalale pema peponi kamanda kwa kujiua mwenyewe.
     
  5. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Muda wao ushapita bana au wanataka kutembelea Presidential JET bado?
     
  6. W

    We know next JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashindwa kuelewa ikiwa kama wewe mwenyewe hukujiheshimu, vipi watu wakuheshimu leo? Angalia vidokezo vichache kama hivi,

    1. Kashfa ya EPA
    2. Radar
    3. Kiwila - (Tanpower)
    4. Kesi ya Mahalu - Italy
    5. etc

    Sasa heshima itatoka wapi?? Hembu watanzania tuache umbumbumbu, let call spade a spade.
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Mkapa aliliibia taifa. hatuwezi kusahau KIWILA etc. Tuna kumbukumbu. Akitaka heshima ya kweli, aachane kwenda majukwaani wakati wa kampeni kuwatukana watanzania walio kwenye vyama vya upinzani. AACHANE NE MWIGULU , LUSINDE, WANATUKANA NAYE ANATUKANA HALAFU ADAI HESHIMA.
     
  8. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Heshima huwa haitafutwi bali inakuja yenyewe.Ye mwenyewe kachafuka tangu akiwa rais na anaendelea kujichafua kwa kuenda kupigia magamba kampeni.Naamini hatarudia tena baada ya kujikuta yuko kwenye tope zito ambalo hatatoka mpaka kifo
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,025
    Likes Received: 3,590
    Trophy Points: 280
    "anben"
     
  10. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi hilo baraza lao litakua na nguvu kweli hii inaweza ikawa sababu ya huyu bwana kununa
     
  11. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu, ujuzi na busara haupiti utabaki pale pale, ona dhaifu anavyoendesha nchi, angelikuwa anaomba ushauri kwa mzee mkapa hakika angefanikiwa, ofcoz na Ben naemapungufu lakini si yote. mfano dhaifu kuteuwa watendaji kishikaji si ma jaji tu bali watendaji wote, kulindana hata kitu cha wazi hakuna anaechukuliwa hatua.
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkapa anajidharaulisha mwenyewe pale anaposimama majukwaa kupiga kampeni za ccm. Ajue kwamba kampeni ni vita na vita haina macho. Kwa nini Ben asijifunze kwa mzee ruksa? Kama kiongozi mstaafu anakosa heshima, kamwe hataheshimiwa.
     
  13. takashi

    takashi JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 909
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hana lolote LAANA YA MWENYEZI MUNGU IWE JUU YAKE...
     
  14. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    nilivyomuelewa alimlenga JK laivu
     
  15. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,961
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Haya, shikamoo Nkapa!
     
  16. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,634
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkapa kule Meru wakati wa kampeni ulituita vifaranga, pumbavu, jinga, kwa kuwa tunaikosoa serikali hata kama inafanya ndivyo sivyo, wewe ndo unapaswa uwape watanzania heshima.
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    One can speak such stuff only when he/she is in Dodoma and also in a church, those are the only places that can buy it!
    Akiwa Arusha au Mwanza hahitaji kuhubiri hilo maana kabla hajaanza TAYARI watakuwa wameshamdharau na kumzomea! akumbuke ya Arumeru na amuulize Pinda!
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Heshima haiombwi.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Kuna nukuu ya alichokisema?
     
  20. M

    MTK JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,826
    Likes Received: 1,552
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine uzee ni ugonjwa maana wengi wetu tukikumbuka BAE systems na Rada, pesa za akaunti ya EPA, Mchumchuma, Meremeta, kesi za Dr Mahalu na Mramba, mikataba mibovu, mashimo makubwa ya migodi ambayo haikuwanufaisha wananchi; Mkapa atuache tumsahau ili naye aendelee kula pensheni yake kwa amani, kama heshima aliyopewa na wananchi ya kuwa raisi wa Tanzania kwa miaka 10 haitoshi anaichukulia kama ilikuwa haki yake! basi bwana maana mtu asiyeweza kushukuru punje ya karanga hata umpe gunia hawezi kushukuru.
     
Loading...