Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkandarasi huyu apewe adhabu.

Discussion in 'Jamii Photos' started by kakuruvi, Jun 19, 2012.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tuta.jpg

    Si kwamba napinga kuwepo matuta barabarani, lakini hili tuta la barabara ya Akachube Kijitonyama ni kero, gari ndogo lazima liburuzike, limejengwa bila utaalamu wowote, mkandarasi alipoambiwa ajenge tuta amejenga la kupandia viazi, wanaohusika hebu libomoeni linatuharibia bagari na kodi za kuagiza mengine ni kubwa, tusaidieni lijengwe kwa utaalamu tupite kwa usalama.
    [​IMG]
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hilo tuta linaonesha lipo chini ya viwango.

    Ushauri: pitisheni magari makubwa litadumaa lenyewe linaonesha limesha anza kumong'onyoka pembeni.
     
  3. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hili tuta lipo hivyo hivyo mpaka leo linakula body za magari kwa chini.
     
  4. j

    julisa JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuna tuta lipo banana ukonga lina shimo juu yake yaani ajabu kweli na hata kuna masho yameanza hapo banana wkt barabara hata haijaisha inapakwa rangi..
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Hilo ni cha mtoto! Kuja hapa A town uone tuta la kimataifa na hili tuta linasadikiwa ya kwmb hakuna East Africa na lipo barabara ya Arusha to Moshi eneo maarufu la hospital ya Tanki la maji hilo tuta kwa wanaojua ni kong'o.
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama nalijua, pale palitokea accident ya mtoto wa kigogo fulani hivi...duuuh aisee walidhamiria
     
  7. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160


    Wanaliita East Afrika hilo tuta. Na kuna lingine wanaliita Kilimanjaro liko Maji ya Chai, limeshaangusha gari za ya 50 toka nalijua. Ni kubwa na halina hata rangi wala kiashiria chochote.
     
  8. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mbaya zaidi ni kuwa lipo kwenye mteremko, madereva wa malori hawalipendi kama nini!
     
  9. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,613
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    Kazi mbovu ya kampuni inaitwa SKOL.
    Makanjanja wa ujenzi wa barabara hao.
    Walizoezwa kupewa kazi na mama mmoja tanroads ambaye waliishia kumwoa.
     
  10. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata hiyo side path ni nyembamba sana!
     
Loading...