Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjadala kuhusu mahakama ya kadhi ulipoishia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jile79, Aug 24, 2010.

  1. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,757
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nguguni zangu kulikuwa na joto na fukuto kali kutoka kwa waislamu kuhusu mahakama ya kadhi na waliishatangaza kutokipigia kura chama cha mapinduzi ccm kwa sababu tu waliondoa mipango hiyo kwenye ilani yao. Nasikia JK aliwaita viongozi wa waislamu na kuwaahidi kulishughulikia swala hilo hapo baadaye baada ya kupata urais na amewaomba waislamu wasimwangushe wampe kwanza kura kwani yeye kama rais hatashindwa kulishughulikia kwa njia nyingine bilka hata kuwekwa kwenye ilani.....nasikia ndiyo maana waislamu wako kimya kwani tayari wameridhishwa.
    NISAIDIENI WANA JAMVI.
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najua itakuwa rahisi kwake kupitisha maana atakuwa hana cha kupoteza 2015
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,757
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    this is what it is........and it is what all people know
     
  4. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walisharuhusiwa, wawe huru , kufanya wanachotaka kufanya bila kuihusisha serikali. Nchi hii tuna uhuru wa kuabudu, kwa hiyo ni ruksa kwa yeyote anayetaka kujifanyia mambo kadiri ya imani yake.:A S 100::A S 100:
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Aug 26, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    JK anataka kuongeza tatizo juu ya tatizo! Muungano ndio huo umeshamfia hana habari, anataka kuongeza tatizo jingine la kidini? Anafikiri fedha alizojipatia kwa kusafiri dunia nzima zitaweza kumfanya aishi kwa amani?
     
  6. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nasita kuchangia maana habari hizi zinaweza kuwa za mtaani. Chanzo please!
     
  7. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ngoja kampeni za Chadema zianze, JK atakumbushwa kuhusiana na hili la ahadi ya mahakama ya KADHI ndipo upepo utavuma kuelekea TUCTA.
     
Loading...