Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mizengo Pinda (Mtoto wa Mkulima) Akiwa Shambani!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Buchanan, Dec 28, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Waziri Mkuu Mh. Mizengo Pinda akiwa shambani kwake Kibaoni kwa maandalizi ya kupanda mahindi mh yupo nyumbani kwao kwa mapumziko ya Krismasi na Mwaka Mpya. (Picha: Chris Mfinanga)

    Hongera sana Pinda kwa kuonesha mfano wa Kilimo Kwanza kwa vitendo!

    Source: Mjengwa's blog.
     
  2. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    kweli siasa ni kilimo......usanii mtupu!
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli ni mtt wa mkulima
     
  4. k

    kituro Senior Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pinda anatofauti gani na wengine? kwakuwa inasemekana zaidi ya 85% ya watanzania ni wakulima hivyo nategemea hao watoto wa wakulima ni zaidi ya 85% kwakuwa kwanza wakulima wanazaliana sana! sasa yeye anaposema mtoto wa mkulima si usanii tu?. Wakulima wenyewe wa bongo wanalima wakiwa na mabuti na hasa kama anafanya kazi anayoonyesha hapo?. mabuti tuu siyatamchosha?. Waache usanii kwanza inawezekana kabisa amefika shambani ili apige picha!
     
  5. s

    siwalaze Senior Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    sijui,i might be wrong!!labda ni miwani ya jua..........!!! but for sure he might have gone at the farm to take a snap...........!!
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2014
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wizi mtupu, huyu ni fisadi tu hakuna cha mtoto wa mkulima wala nn, anampa dhambi za bure baba yake
     
  7. marxlups

    marxlups JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2014
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,969
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Huyu amepewa uwaziri mkuu mwaka 2008, ina maana msimu huu ni exceptional ndo anaweza kupanda mahindi yakaota miaka mingine ilikuwa mvua hazipo na wala mahindi yasingeota, au anataka kutuambia tangu wakati huo alikuwa chuoni kusomea kilimo na sasa ndiyo ameingia kwenye mafunzo kwa vitendo?

    Hii picha haina tofauti na yule mwingine hivi karibuni alionekana anafanya jogging.

    Hivi watanzania tumekuwa wajinga kiasi hicho, ati akiwa shambani basi kama anaiweza hiyo kazi ya shamba kwa nini hiyo isiwe ndiyo ajira yake ya kudumu badala ya ajira za maonyesho ya msimu msimu na hasa pale inapotokea muda wa kunyoshewa vidole unakaribia.

    Hao washauri wao wana mbinu za kipuuzi kabisa tena za kitoto kama si za kijinga, basi wapigeni picha wakiwa wanakwapua mamilioni ya wadanganyika pia maana nayo hiyo ni sehemu ya majukumu yao baada ya kuua azimio la arusha
     
  8. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2014
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,657
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Anatuona watanzania mburula!! Akwende zake, mkulima atakuwa yeye?
     
  9. Kamjingijingi

    Kamjingijingi JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2014
    Joined: Mar 10, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Bora huyu kuliko dr slaa.kuliya siku zote alikuwa wapi kutoa hayo machozi? Huo ndio usanii kupita maelezo.bora ya huyu kakima akikosa kuchaguliwa .asipite pite kuomba.nakuliya.
     
  10. r

    rashidforeseerer JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2014
    Joined: Aug 31, 2014
    Messages: 903
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    Slaa analilia wanao teswa bila kosa kama yesu alipotulilia sisi hadi tukasamehewa bure. Pinda ndo mnafiki mkuu anaejifanya mtoto wa mkulima huku anasema hao wakulima wakidai haki zao wapigwe tuuu wakati mafisadi majambaz anawalegezea.
     
  11. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2014
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kapiga T-shirt ya Tusker. Sijui anatuma ujumbe gani kwa China na Tembo wetu?
     
  12. Kamjingijingi

    Kamjingijingi JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2014
    Joined: Mar 10, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Umekwenda kuhakikisha wapi umesamehewa hizo dhambi??? Mngetukana watu ovyo.mmekuzwa na ccm mpaka leo ndiyo maana upo
     
  13. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2014
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,215
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    Dah! Hii habari kwa mara ya kwanza mwaka 2010 ndo ilionekana hapa jukwaani.
     
  14. Zulu Mboonane

    Zulu Mboonane Member

    #14
    Nov 19, 2014
    Joined: Nov 29, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mzushi huyoo hana lolote anataka kutukwapulia kura zetu tuu.
     
  15. Slim5

    Slim5 JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2014
    Joined: Jan 7, 2014
    Messages: 8,693
    Likes Received: 2,998
    Trophy Points: 280
    Miwani! Miwani! Miwani!
     
  16. Himidini

    Himidini JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2014
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 5,569
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 145
    Hii Bongo movie part 2, watchout part 3
    ^^
     
  17. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2014
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Shamba limelimwa hovyo hovyo! PM angeonesha best practices kilimo kuanzia good land preparation. Mfano wa well ploughed land hapa.
     

    Attached Files:

  18. n

    nyamofu JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2014
    Joined: Apr 16, 2014
    Messages: 293
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ahaaaaa
    Mtoto wa mkulima
     
  19. sungusungu

    sungusungu JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2014
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 2,161
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mmmh! Mbona hana vitendea kazi?
     
Loading...