Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitsubishi fuso (tipper) ton 10: For sale!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Fusofuso, Sep 13, 2011.

  1. F

    Fusofuso Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF


    Mitsubishi Fuso 10 ton (tipper) linauzwa. Lina hali nzuri sana! Ni wiki moja tangu limevalishwa tairi 10 mpya. Ni Fuso ya Dec 1994 na limetembea Km 78,201. Liliagizwa toka Japan na linafanya kazi hapa nchini takribani miezi 18 sasa. Usajiri wake : T......BBR
    [​IMG][​IMG]
     
  2. N

    Ndele Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tupe bei mkuu
     
  3. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tupe bei yake kaka. Nitafutie scania 124 or 114 semi. Mimi nataka kuanza maisha. But bei iwe ndogo.
     
  4. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi pia nahitaji kichwa cha semi 124 0787139327 / 0712976729
     
  5. 2c2

    2c2 Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupe number kuna mtu hapa kaipenda hiyo anataka akucall
     
  6. F

    Fusofuso Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niwie radhi sikuwa hewani tangu juzi.

    Bei ninaanziaTSh 55m (mazungumzo yapo). Linapaki Mbuyuni-Kunduchi along Bagamoyo Road. Linauwezo wa kupepa 25ton ni kwa ajili ya kazi zote nzito nzito kama ulivyozitaja baadhi yake hapo juu. Ninaliuza kwa sababu ninahitaji fedha ya kuongezea maana nimeamua kwenda kufanya PhD-UK na nitajilipia gharama zote. Nimehangaika ninatafuta sponsor...lakini wapi...nikaona ni vema niachie huo mtambo. Ni truck zuri sana....japo huwezi kuamini.

    Please give a try to link up with me if at all you are really serious (E-mail: fuso2015@yahoo.com).
     
  7. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Ukiona mtu anauza gari ,weka shaka kabla ya kulikimbila,wengi akilifanyia kazi likachoka akagundua tatizo kubwa la kiufundi ambalo gharam ya repair ni kubwa,basi anali dispose off.
     
  8. F

    Fusofuso Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    OMEGA

    Huo ni mtazamo wako binafsi, ambao sina shaka ni mtazamo hasi katika dunia ya leo. Kwani ni watanzania wangapi wanauwezo wa kununua magari mapya....na ambayo yanauzwa na watu anyway. Hata huko Japan, magari haya haya yametumiwa na watu na pengine wanaamua kubadilisha au ni shida tu katika maisha ya binadamu. Kuuza kitu hususani gari, si kweli wakati wote kwamba gari lina shida kiasi kwamba halitengenezeki. Watu tuna mipango, mahitaji na mambo mengi ya kutaka kufanya....na hivyo kuuza kitu kama gari siyo kwa mtazamo wako huo.

    Kwa yeyote anaelihitaji ni vema tukawasiliana ili aje na fundi wake walikague. Incase kuna chochote atakachokuta ni kibovu kwenye gari hilo nitaki-replace before disposal....kama kweli akiwa serious buyer!
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Fuso Fuso cheki na CHADEMA wanapenda sana ma fuso ya mitumba.
     
Loading...