Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitazamo tofauti!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bonitah, Apr 12, 2012.

  1. Bonitah

    Bonitah Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utajisikiaje unapomwambia mtu maisha magumu then yeye akakujibu "ugumu wa maisha ni kipimo cha akili yako"

    Kuna jamaa aliambiwa hivyo na alimind sana!

    Nawakilisha!
     
Loading...