Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitambo Mipya Yakuzalisha Umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Sep 18, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Wanajanvi wenzangu naomba kuuliza swali! Hivi tokea utawala wa raisi wa kwanza baba wa taifa Julius Nyerere halafu akafuatia mzee Ali Hassani Mwinyi awamu ya pili na baada ya hapo awamu ya tatu akaja Benjamin Mkapa, mbona sijasikia walishaagiza mitambo mipya ya kufua umeme? Mitambo ninayoijua ni ileile ya zamani iweje kwenye utawala huu wa JK tuaagiza mitambo mipya ya kufua umeme? Nawasilisha na naomba mnisaidie kujua.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nchi ianongozwa na wezi thats Y kila kukicha ni kuagiza vijimitambo vya MW 100
     
  3. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndallo kwani hukusikia walipojinadi kuwa huu ni wakati wao wa kula mpaka tuliwe kwa hiyo wanatimiza dhamira yao. Ni kuagiza mitambo, ikifika hapa inawaka wiki moja inagundulika kuwa ni mitambo chakavu, mchakato unaanza tena kuagiza ya megawati nyingi kidogo ya zile walizotutapeli awali. Wadanganyika, kaeni chonjo kila mtu atalia kwa kilio na mlio wa kipekee maana nchi iendako siko kabisa
     
Loading...