Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MIss utaliii 2010/2011 akataaa gari alilokabidhiwa kwa siri na CHIPUNGAHELO

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwache77, Jun 10, 2011.

  1. Mwache77

    Mwache77 Senior Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Inasikitisha sana,
     
  2. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    ha ha haa,huyu jamaa tapeli sana,yeye mwenyewe anaitwa CHIPS warembo wake wachooovu wataitwa MAYAI.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Uwezekano wa kupata gari mpya kibongo linaloanza na A kwenye namba haupo. Walitaka umwingiza towm binti!
     
  4. K

    Kana Amuchi Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chipungahelo ni namba ingine!! huyo demu aliyeshinda shindano lake mwaka huu mbona ni demu wake na hata wenzake waliokuwa nae kambini' wanalijuwa na halikuwa siri? leo wanashikana uchawi imekuwaje. kwa ujumla ni aibu kuona uhuni kama huo unaofanywa na watu wa aina yake unaachwa uendelee. ubabaishaji wa miss utalii mwaka huu haukupaswa kufumbiwa macho. waulize washiriki waliishi vipi karatu na walikaa gesti za aina gani na walikuwa wanakaa wangapiwangapi kwenye chumba na walilala wangapi kwenye kitanda!!!. waulize ile crew ya chips na wenzie kila mmoja alikuwa ana tembea na wasichana wangapi kwa wakati mmoja! ni aibu. na kule kiromo kilichokuwa kinafanyika nani anataka kujua! hawa wadada zetu wanapitia magumu mengi katika kutafuta umaarufu.
     
  5. m

    mdhama Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Duh? kali ya mwaka ati T 105 AJH?. Haya ni mashindano au the commedy?
     
  6. millen

    millen Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sishangai cze mi mwenyewe nilishiliki miss utalii kinondoni nikaishia kupewa zawadi ya simens sim ya mkononi nikaona upuzii nikaachana na hayo mashindano...huyo jamaa alishazoea utapeli...
     
  7. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Gari hilo limechoka tayali,ukiwasikia kwenye vyombo vya habari wanavyozungumza mama yangu utazani huyo mshindi atapewa donge nono.
     
  8. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    ndicho maana wanachugagulia watu wapuuzi wanaokwenda kuaibika kwenye mashindano ya dunia kwa sababu ya tamaa ya ngono
    hivi siwatulie na wake zao au hawaridhiki na wanachokipata kwa wake zao yani yananiudhi sasa hiki nini?
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,115
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    hahahaaa i like this
     
  10. K

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    kumbe Anko Hashimu huwa "anajitahidi"
     
  11. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huyo demu wakati ana-strech kupata ushindi alifurahia, sasa amepewa gari chakavu anasusa....hapo ngoma droo
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Namshangaa sana Chips... Hajifunzi tu???
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Vipago vyenu vitawaua enyi mabinti
     
  14. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi lakini mtu anaitwaje CHIPS haya bwana.
     
  15. achonya

    achonya Member

    #15
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    .لداود ‎باركي يا نفسي الرب وكل ما في باطني ليبارك اسمه القدوس‎.
     
  16. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ukienda mbele za watu ukauliza swali,jamaani eee mm ni nani?utapewa majibu mengi sana ya swali lako na jinsi wanavyokujua cha msingi mwisho wa swali utafakali majibu uliyopewa
     
Loading...