Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

*Miss Tanzania 2008*

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kichuguu, Jul 27, 2008.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Jul 27, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Washindani wetu wa Miss-Tanzania ni hawa; picha nimezitoa kwenye tovuti ya udaku ya Shigongo pale http://www.globalpublisherstz.com. Ingawa najua kuwa kuna vigezo vingi vitumikavyo kumtafuta mshindi, hata hivyo nina imani kuwa haiba huchangia sana kwenye ushindi. Je, ni nani kati yao ana haiba ya mvuto kwako, na kwa nini? GlobalPublishers wameahidi kutoa zawadi kwa msichana atakayekuwa na mvuto kwa watu wengi. Unaweza kwenda kwenye webite yao hapo juu kuonyesha chagua lako. Labda nitahadhalishe tena kuwa picha zote hizi ni mali ya Global Publishers, nimeziweka hapa kwa ajili ya kupanua mjadala wa mvuto wa haiba.

    [​IMG]
    Lilian Shayo

    [​IMG]
    Sylvia Mashuda

    [​IMG]
    Tusekile Mwakimbinga

    [​IMG]
    Amata Crispin

    [​IMG]
    Angela Luballa

    [​IMG]
    Anneth John

    [​IMG]
    Nelly Kamwele

    [​IMG]
    Beatrice Dengenesa

    [​IMG]
    Blanka Emmanuel

    [​IMG]
    Elizabeth Gupta

    [​IMG]
    Gloria Masangwa

    [​IMG]
    Florence Josephat

    [​IMG]
    Flora Mvungi

    [​IMG]
    Fay Antony

    [​IMG]
    Irene Salala

    [​IMG]
    Johari Abubakar


    [​IMG]
    Linda Kaaya

    [​IMG]
    Mariam Hajibu

    [​IMG]
    Nadya Ahmed

    [​IMG]
    Cecilia George

    [​IMG]
    Devotha Desdery

    [​IMG]
    Pendo Laizer

    [​IMG]
    Doris Godfrey

    [​IMG]
    Nasreem Karim


    [​IMG]
    Regina Julius

    [​IMG]
    Rona Swai

    [​IMG]
    Tahya Badru


    Bila kumsahau mdogo wangu huyu hapa:
    [​IMG]
    Kichuguu Mdogo wa Kike

     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani kuna hii issue ya nelly kuwa 16yrs na kusoma form 2 mnaionaje? Hata mamake(mrusi) alipoulizwa alijibu yupo form 2 kwakua alichelewa kuanza.Sasa nelly kwanye wasifu wake anadai kamaliza form 4. Hii itakua fair kwa washiriki wengine? naskia kuna mwalimu wa shule yake asiependa udanganyifu alipeleka copy ya cheti cha kuzaliwa miss tanzania akaambiwa eti ni feki.Isewe tumepangiwa mshindi na fisadi somaiya wa shivacom
    (dalali wa rada) tena kama mwaka jana(ndo hua anatoe gari la mshindi).
     
  3. K

    Kinto Senior Member

    #3
    Jul 27, 2008
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Eeh!! Jamani tutakimilia wapi sasa kila mahali kuna harufu ya ufisadi???
     
  4. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Rona Swai na Regina Julius I would give a lil credit for the outlook and compartibility ya rangi ya nchi. Truly they represent the majority and are not westernised like some of them though.
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    List imejaa wachaga......
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...chaguo langu ni hawa wawili, 'reception' inatosha mashaalah, hata wasiposhinda, moyoni mwangu wamefaulu :D.

    [​IMG]
    Florence Josephat

    [​IMG]
    Mariam Hajibu
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kichuguu, hawa akina dada wote ni wazuri, ila pamoja na kuwatakia mema wote, sitoficha maoni yangu kwa kweli; i've to say i'm rather pessimistic with further competions past Miss Tanzania for any one atakayeshinda Miss Tanzania. Mnisamehe, ni maoni yangu. Akhsante.


    "kichuguu mdogo wa kike" anapotential kubwa!! :)
     
  8. C

    CottonEyeJoe JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2008
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aisee Mwaka huu sijui... Bado sjiaona hapo...
     
  9. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #9
    Jul 28, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Ni kweli Steve,

    hata mimi nilipoangalia picha zao wote kweli nimekuwa na wasiwasi sana, ndiyo maana nikaona angalau niongeze na Kichuguu Mdogo wa Kike, teh!!! teh!!! teh!!! teh!!! teh!!!

    Kuna wasichana kama watatu au wanne hvi ninaoona angalau angalu wanajitenga kwenye kundi ingawa siyo wa kujivunia.
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    :D...basi nawe si uwataje babuu?
     
  11. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #11
    Jul 28, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    Samahani sikuwataja.

    Kwa muono wangu, wasichana wanaoweza kusonga mbele zaidi kulingana na wanavyoonekana kwenye picha zao ni hawa wafuatao:

    [​IMG]
    Florence Josephat

    [​IMG]
    Cecilia George

    [​IMG]
    Nasreem Karim

    [​IMG]
    Regina Julius


    Wafuatao nao wapo karibu karibu lakini huenda hawakupozi vizuri wakati wa kupiga picha hizi:'

    [​IMG]
    Pendo Laizer (Backgorund yake siyo nzuri)

    [​IMG]
    Mariam Hajibu (Hakuonyesha tabasamu)

    [​IMG]
    Johari Abubakar (Tabasamu lake limekaa vibaya)
     
  12. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2008
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sorry guys, mimi huwa nawaona wakishachaguliwa na kuwa miss, otherwise sijaona anayemzidi mwenziwe kwa reception, tusubiri tuone talents hapo watapishana!

    Ila nataka kuona huwa mtoto wa askofu atafika wapi, Angela Bravo!!!!!!
     
  13. BadoNipo

    BadoNipo Senior Member

    #13
    Jul 28, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani wapo kibao wenye mvuto sema tu hizo picha walizopiga hawajawatoa vizuri. kuna picha niliziona kwenye blog fulani hivi watoto wako bomba sana.
     
  14. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ugawaji wa Uroda kiholela pia ni kigezo kimoja cha kushiriki Miss Tanzania?
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    MImi binafsi naona wote hao hawana mvuto kwa hiyo Tanzania tutaendelea kuwa wasindikizaji tu.List yote hiyo hakuna mrembo mwenye mvuto hakuna kitu hapo...sijaona mtoto aliyesimama makini hapo tutaendelea kuwa KICHWA CHA WENDAWAZIMU kila mwaka tunawasindikiza wenzetu.Hakuna kitu humo bure kabisa mtakao enda mtapoteza minoti yenu ni bora mkasazidia watu wasio jiweze tu kuliko kuchangia watu hawa wa kawaida hata uzuri hawana hata sifa za kuwa warembo hakuna na hisi hawa ni best ya wabaya.Ni mtizamo tu.
     
  16. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nimeona kitu moja ya Jolly Club na Q Bar kabisa? Huyo Pendo Laizer ni CD kabisa jamani duuuh sema suala la uchangu siyo kigezo kinachomwondoa mshiriki mashindanoni lakini nafikiri ni vyema kama washiriki wangeangaliwa kutokana na maadili yao pia.
     
  17. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenena vema kabisa...

    Inasikitisha sana kuona kwamba kila mashindano ya Miss Tanzania wanakuwa wamejaa mabinti ambao miili yao ni vyombo vya kujiingizia kipato... Huu ni mwenendo mzima wa mashindano haya... Karibia 70% ni vyangudoa wa namna moja ama nyengine.

    Ni ndio maana mwisho wa siku magazeti yanapata mengi ya kuandika. Wakimaliza hapa ni kugongana nao maeneo mbali mbali wakitumia 'Business Promotion' waliyopata bila kutumia nguvu kuiningiza vipato. Ndio kwa wengi wao Ushiriki wao katika Shindano la miss Tanzania ni njia muhimu sana ya kujitafutia masoko ya juu...
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Pendo Laizer

    ...afanailek! ...kinyamana una uhakika na unachokiongea? anyway, ...ma miss Tanzania wote waliopita inabidi na wao tuwaangalie CV zao pia wakoje, na sasa wanaifaidisha vipi jamii, isije ikawa uthibitisho wa ule msemo; "Chema chajiuza, kibaya...!"

    kabla ya haya mashindano ya ulimbwende kuna kigezo cha kupimwa UKIMWI kwanza?

     
  19. S

    Semjato JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2008
    Joined: Jun 26, 2008
    Messages: 219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jamani...na mi namfahamu huyu Nadya Ahmed...changu kabisa nae!!itanishangaza akishinda japo uchangu haumuondolei ama kumpunguzia mshiriki vigezo!
     
  20. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu, si vyema kumtuhumu mtu kwa kitu ambacho hahusiki nacho.Nimesema Pendo Laizer ni changudoa kwasababu nimekuwa nikimuona maeneo hayo niliyoyataja kwa mingi sasa including california dreamers (CD) enzi hizo sitaki kwenda mbali kwa kusema amewahi kutaka kuniuzia inatosha tu kusema ni changudoa. Nasikia alikuwa miss higher learning institution sijaamini kusikia kama kwanza anasoma na pia kumuona akishiriki kwenye mashindano haya.Hashimu Lundenga na Lino Agency yenu naona mna kazi kubwa ya kuwashawishi wazazi wayaone mashindano haya si uhuni ili mabinti warembo na waliolelewa katika maadili waweze kushiriki bila hivyo mashindano haya yataendelea kutawaliwa na machangu doa tuu. Its pity kushuhudia haya tunayoyashuhudia katika Miss Tanzania kwakweli nafikiri ikiwezekana mashindano haya yasimamishwe ili waandae mikakati itakayoboresha mashindano yenyewe na aina ya warembo wanaoshiriki.
     
Loading...