Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misleading title katika habari sio tatizo la waandishi wa TZ

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chapakazi, Oct 2, 2009.

  1. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapa majuzi kuna mtu alipost habari iliyokuwa na title hii:"Obama amemuumbua Rais Kikwete"ambayo inapatikana hapa: http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/39813-obama-amemuumbua-rais-kikwete.html
    Wadau kibao wakalalamika jinsi heading/title ilivyokuwa misleading kutoka habari yenyewe. Sasa nimeleta hii kutoka BBC:

     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sasa hapo kimepotoshwa nini?
     
  3. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    from my understanding, Nestle is ending its relations not because the farm is owned by Mugabe's wife, but as a result of a concluding arrangement. Last week hawa Nestle walikuwa wanalalamikiwa kwa kununua maziwa kutoka hili shamba. Kwa kutumia neno 'stop' badala ya 'end' inaweza kuleta maana tofauti na kuvutia wasomaji zaidi. It's similar writting style, sema less obvious.
     
Loading...