Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Minibus inauzwa pamoja na mkataba wake wa kazi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Alnadaby, Jan 21, 2010.

  1. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2010
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wandugu.

    Nauza hiace minibus ya abiria 16 ambayo ina mkataba na kampuni maarufu kwa malipo ya Shs.1.8 million kwa mwezi.

    Bei ni maelewano.Nipigie simu 0784829633 au tuma email: sleyim@gmail.com.
     
  2. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2010
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii ni biashara inayoendelea.Ukinunua hii gari unaendelea na kazi ya matangazo ya zain na kupata net kila mwezi 1.8 mil.Mafuta na service juu yao.Mimi naiuza kwa sababu nataka niongezee kwa ajili ya mradi mwingine.
     
  3. Jeni

    Jeni Senior Member

    #3
    Jan 22, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Weka bei basi
     
  4. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2010
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bei ni maelewano.Gari lipo kazini kwa sasa Musoma baada ya kutoka Mwanza na Shinyanga.Nipigie simu 0784829633.

    Ni kazi nzuri ambayo haiwezi kufananishwa na daladala cause hawa wanayoitumia hawasafiri kila siku,kwa hiyo inapata fursa ya kupumzika na kutembezwa kilomita chache.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah mkuu upo serious kweli???
     
  6. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2010
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Niko serious Mkuu na mkataba uko wazi.Ukishalipa tu unaendelea na kazi.Ukitaka na dereva mzoefu endelea naye kwa maelewano yenu..Mimi nataka kufanya biashara nyingine.
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Unaambiwa weka bei.....be open bana........!
     
  8. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2010
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bei ni negotiable kwa mtu mwenye interest anipigie au aniandikie.Contacts nimeshatoa.
     
  9. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wewe huuzi kama unauza nipigie mimi tuongee vyema
     
Loading...