Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi ni KIBARAKA....!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kibaraka, Dec 14, 2010.

  1. Kibaraka

    Kibaraka JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello JF.

    Mimi ni Njuka humu naomba mnikaribishe jamani.

    Ahsanteni.
     
  2. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu sana Kibaraka

    Ila hilo jina lako na hiyo picha napata wasiwasi kidogo na wewe.
    Lakini karibu usihofu
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Picha unayotumia na jina lako vipo perfect!Sijui ndio wewe kweli hapo kwenye picha ila Karibu sana
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu sana kibaraka ila usije ukachakachua JF!
     
  5. n

    ngoko JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhe.Kibaraka hiyo picha imnaonesha ni mzoefu wa kuchakachua .., Karibu sana
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,509
    Likes Received: 1,745
    Trophy Points: 280
    Kibaraka wa nani..??
     
  7. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    karibu
     
  8. A

    ANDILE Member

    #8
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sema BANA ww kibaraka wa naniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii?
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duuuu kibaraka kama nimewahi kukuona VILE! Nakufahamu eeeh au!? karibu sana mkuu!
     
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    karibu kibaraka ila sorry usije ukawa kibaraka wa ukweli anyway ur welcome
     
  11. Kibaraka

    Kibaraka JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hilo ni jina langu tuu.
    Yaani ni Nomino na sio Kitenzi.
     
  12. Kibaraka

    Kibaraka JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli mimi sio mgeni machoni kwa wengi tuu.
    Nilijipatia umaharufu sana siku ya kutangaza matokeo ya uchaguzi mkuu.
     
  13. Kibaraka

    Kibaraka JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aksante sana mkuu.
     
  14. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Tunashukuru kwa ufafanuzi, karibu sana kibaraka nomino
     
  15. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    duuh nimeipenda hii yote yenye red.

    Karibuuuuuuuu
     
  16. d

    dotto JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nomino kwa maana ya Kibaka au!!??:target:
     
  17. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na inaweza kuwa kivumishi labda...
     
  18. papason

    papason JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    KARIBUU kKIBARAKA KARIBUUU ILAA NAKUONYA MAPEMAA........
     
  19. Kibaraka

    Kibaraka JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahahaha! Nashukuru mkuu.
     
  20. Kibaraka

    Kibaraka JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unanionya nini mkuu?
    Mbona unanitisha?
     
Loading...