Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi ndo nimejiunga

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by kavishe, Jan 28, 2011.

  1. k

    kavishe Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu jamani wapedwa wa JF! naomba munipokee kwa mikono miwili! sijui A wala B!
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Karibu sana mkuu, tunategemea mengi mazuri toka kwako, kama utakavyopata mengi mazuri toka hapa janvini
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo penye wekundu ndio pana utata, sasa imekuwaje ukajiunga??? Anyway karibu!!!:coffee:
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu.
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hatutaki udini humu!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini mkuu!!
     
  7. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 483
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Karibu sana.

    Umetokea wapi weye
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu Sana
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kaka pande hizi pia upo?.....l.o.l
    karibu sana kavishe...HUYO HAPO JUU NDO FAINEST
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Karibu sana sana Kavishe,huyo hapo juu ndo Hashycool na juu yake ni kaka yake anaitwa The Finest.....wengine wanafuata.......:roll:
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kaka nimeona ni du the nidful pande hizi maana huwa ni adimu sana mimi kukaribisha wageni halafu ujue wewe nakutafuta sana
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kavishe huyu Michelle ni shemeji yangu kwa Hashy naomba umpe heshima yake usije ukaanza shemeji shemeji huku wazima taa
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmmhhh tunaweza tukaliongelea hilo Kavishe usijali eehhh,ukiniona nakufaa just Pm me....kama hujui ku-PM ntakufundisha....l.o.l:laugh:
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :thinking::thinking::thinking::thinking:
     
  15. c

    chetuntu R I P

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu !
     
  16. k

    kavishe Member

    #16
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S-alert1:jamani, nashukuruni sana kwa mapokezi yenu! nimefurahi sana kwa kunikaribisha hapa, na pia nitawaheshimu wote! hapa hakuna cha shemeji shemeji huku ukizima taa! ni urafiki tu! na si vinginevyo! nawapenda wote na nitaonyesha heshima kwa wote! hawe mkubwa au mdogo kwangu!

    Namalizia kwa kusema Asante sana marafiki zangu kwa mapokezi yenu!

    kaaaaaaa.jpg
     
Loading...