Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikutano ya siasa mwiko!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by manuu, Aug 28, 2012.

  1. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    YES! Nasema hivi hata kama ni haki yangu ya msingi sihitaji tena,
    Serikali JEURI,KOROFI,KATILI,ISIYO NA HURUMA kwa watu wake,
    Watu wanapigwa risasi kama kuku ama kitu kisicho na dhamani kabisa?
    Na baada ya hapo hakuna kesi wala haki yeyote itakayotendeka kwa ajili ya uhai wa marehemu.
    Yaani niache mke na mtoto wangu kirahisi hivi,
    Kama ni kujua kilichozungumziwa kwenye mikutano hiyo nitafuatilia kwa TV basi.


    R.I.P MAKAMANDA WOTE MLIO FIKWA NA MAUTI MKIPIGANIA HAKI.
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,080
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mkuu sitaki kuamini kwamba wewe ni gamba. Unasema hutahudhuria tena mikutano na utakuwa unatazama kwenye Tv? Hizi ni moja ya nidhamu za uoaga na wakina mwema wakisoma story za aina hii wanafurahi sana
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,144
    Likes Received: 2,385
    Trophy Points: 280
    Ni wewe..
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wewe kama nani? Unayenena hayo?
     
  5. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    No no mapambano mpaka mwisho, unawazilia CCM watafurahi sana
     
  6. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hahaha wewe lala, utangalia hizo habari TBC
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    Kukata tamaa ni dhambi
     
  8. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umetumwa na Nape uvae gwanda wakati damu yako ni gamba, kama propaganda zimeshavunda zikifika huku tafuteni mpya mimi nitaendelea kwenda watoto wangu wataenda,wajukuu zangu wataendelea kwenda watoto wa watoto wa wjukuu zao watakwenda na wajukuu wa wjukuu wa watoto wa wajukuu wa baba wa babu wa vitukuu vyao wataendelea kwenda bila kuogop risasi ya kichwa wala maji ya kuwasha mpaka mkoloni mweusi CCmabwepandegambafisadi watakapo pinduka madarakani!!!
     
  9. m

    majebere JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Msiache kwenda jamani, tena fanyeni fujo,mkipigwa risasi CDM italea familia zenu,2016mtawekwa kwenye vitabu vya historia ya Tanzania kuwa mlipigania uhuru .

    Popo bawaaaaaa, samahani nimekosea kidogo pipo pawaaaaa
     
  10. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,790
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Haina faida yeyote zaidi ya majanga.
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Haya mawazo mgando...kama akina Slaa, Mbowe, Mnyika nk wakiamua kuwa na roho nyepesi kama hii, nadhani hii nchi ingekuwa ya kipuuzi sana. Kumbuka kila nafsi itaonja mauti, unaweza usiende kwenye mkutano na bado ukafa kwa ajali, ugonjwa nk.
     
  12. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,234
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    mikutano inaumuhmu mkubwa kuondoa upofu kwa uma!
     
  13. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,790
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Haa! haaaaa!!! utafanya wakimbikiwe,popo bawa ni noma.
     
  14. Root

    Root JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    Victory is just a mile away dont give up SonNyuma ya CCM imejengwa juu ya mchanga hivyo tusiwe na wasiwasi kwani hii mvua,kimbunga ambacho walidhani kinapita sisi tuhakikishe hii mvua iliyoanza nyesha na hiki kimbunga kiondoke na hiyo nyumba kwani mabati yake hayajashikwa na chochote,mbao zimeliwa na mchwa.Umoja ni Nguvu ila....................malizia mwenyewe
     
  15. m

    majebere JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Slaa,mbowe wanajiwekea sehemu ya kusepa, unakumbuka arusha? Slaa alishasema nyuma ya spika ni sehemu ya kama mambo yakichacha
     
  16. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naaam,askari mwoga wa kiasi hicho vitani huchapwa risasi kwanza kabla hiyo kansa ya woga haijaenea kikosini!Kumbuka kwamba MWOGA hufa siku nyingi kabla ya mauti yake wakati ambapo jasiri HUFA mara moja tu!
     
  17. T

    THEJEWDA Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    We unakumbuka akina chief mkwavinyika walikotutoa?
    Je wangekuwa na mawazo mgando kama wewe fikiria ungekuwa wapi?
    Hakuna kurudi nyuma hadi tuupate uhuru.

    Hata tukifa wote,

    FREEDOM IS COMING TOMORROW.
     
  18. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mod hivi ile batoni ya DISLIKE kwa nini uliitoa??
    Basi nasema kwa post hii
    DISLIKE
     
  19. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    teh teh teh! I like this
     
  20. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Umetumwa na magamba wewe! !
     
Loading...