Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikunjo ys usoni na kufikiria sana vinahusiana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LINCOLINMTZA, Apr 6, 2012.

  1. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanaJf,
    Nimekuwa najuliza kwa muda sasa kuhusu hii mikunjo ya usoni, wengine huita cheni au X, chanzo chake ni nini?
    Huwezi kuikuta kwa watoto wadongo, ila kwa vijana na watu wa umri zaidi ya hapo. Kuna baadhi wanayo mingi tena iliyo 'horizontal' na wengine 'vertical'. Nini chanzo chake?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mawazo na kununa nuna kila mara.
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    muulize mzee wa mizengwe iliyopinda huenda akakupa source yake....
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Lengo huwa ni kuonyehsa hisia kali lakini hasara yake ni kuwa baada ya muda mikunjo huwa ni ya kudumu...........hata wakati ambao haihitajiki.........
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ishara ya karne alizoishi huyo mtu....
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hoja yako ina walakini kama ingelikuwa ni kweli basi sote tungelikuwa na mikunjo kwa sababu twaishi karne moja.........na tumezaliwa kwenye karne moja au shabihiana...........
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sorry my swahili not so good, I meant decades, sijui mnaitaje
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo pinda kaishi milongo mingapi? kwa ufikilio wako..
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Bado tatizo lipo palepale kwa sababu hata waliozaliwa siku moja wako ambao wana mikunjo usoni na wengine hawana. Sababu ya mikunjo huwa ni mazoea yanayoanza mapema ya kuukunja uso wakati mtu anafikiri, anaongea au kusikiliza kitu kwa minajili ya kuonyesha hisia zake juu ya yale yanayomkera........ngozi ya uso huanza kuongezeka polepole bila ya yeye kujua na matokeo yake mikunjo gangamala hujikita usoni mwake bila ya kujali hata ana hisia gani wakati huo. Hii hutukana na tabia ya mtu kulikoni lini kazaliwa ingawaje kizazi hiki mikunjo imezidi pengine kwa sababu ya kuigana..........
     
  10. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa inakuwaje wengine inakuwa horizontally na wengine vertically
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ukubwa wa mafuvu/kipumi na ulaini wa ngozi ya mhusika hutengeneza makunyanzi kulingana na mrandano wa sura ya mhusika na jinsi ambavyo anataka kujielezea kupitia uso wake mwenyewe.......
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    kua uyakute.
     
  13. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wazungu ndo huwa naona kama wanayo sana haya. Au na Gym nalo linachangia?
     
  14. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Madame naona haichukulii siriazi hii ishu. Hebu niambie kati ya yule mwenye mamikunjo na yule asiyenayo, yupi unampenda?
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    labda ulaini wa ngozi yao.............sijawachunguza hao.
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    amekueleza kuwa anao wawili..........mmoja mwenye mikunjo na mwingine hana ili aweze kuwalinganisha? Vinginevyo unatwanga maji kwenye kinu...........
     
Loading...