Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikopo ya haraka inapatikana

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Somi, Feb 24, 2012.

  1. S

    Somi JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa dhamana ya gari riba ni asilimia 35 kwa mwezi unapaki gari kwenye yadi yetu na kukabidhi nyaraka za gari. Kwa dhamana ya nyumba yenye hati( title deed) riba ni asilimia kati ya 20 na 25 kwa mwezi unakabidhi nyaraka za nyumba. Wenye kuhitaji nitumie meseji au tuma email uweke contact na jina lako; somigroup@yahoo.com
     
  2. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mnh!!!????
     
  3. S

    SULTANI Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nina jamaa anatoza riba asilimia 30 dhamana gari au pikipiki hataki kiwanja au nyumba.
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    kuacha gari tena? halafu tuombe lifti kwa jirani,lol
     
  5. R

    Renegade JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Mh! Hapa kuna harufu ya utapeli.Nimeshtuka.
     
  6. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,871
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    tumekwishaeh.aaaa...kampuni emai yahooo teehtehhh ...twafaaaa.
     
  7. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,941
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Stuka!!
     
  8. u

    ureni JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wizi mtupu
     
  9. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Bha bha bha bha bha,,nacheka kwa dharau...!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,594
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hapa kuna dalili za utapeli.
     
  11. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Riba 35%, kwa miezi miwili ni 70% ukikopa 1m utarudisha 1.7m, piga kwa miezi au mwaka utarudisha shs ngapi. Huu ni zaidi ya wizi na unyanyasaji, hela halali haitafutwi kwa nguvu kiasi hiki!
     
  12. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,538
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Kwa akina ''mali kauli''hakuna mkopo au ni njia zipi za kupata huo mkopo ,mengine baada ya jibu
     
  13. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Umeona eeh!
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Mie nina viwanja havina title deed hila vina hati ya serkali za mtaa vp mnaweza kunikopesha?
     
  15. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160

    Are you a registered entity? Even-though, do you think your interest rate to be viable?
    You sound like papaa Msofe and Gonzaga of Easy Finance, their accumulated assets emanated from this kind of scum.
    Practically, you can not invest any amount of money to generate profit at that rate labda unga (drugs).
     
  16. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,284
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Mwiziiiiii kamata pigaaaa chomaaa motooo
     
  17. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Upo mkoa gani ? Nikupe kichwa fasta.
     
  18. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Duh! utapeli nje nje, riba hiyo ni wizi juu ya wizi. hata huruma hamuna jamani???????????????/
     
  19. l

    lumbagengata Member

    #19
    Feb 26, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh huo ni zaidi ya wizi,ndio maana unakimbilia kushika hati za asset na asset yenyewe tena waweka yadi ili iwe haishamiki kwani unajua lazima mwishoni mtu atachemka then unakuwa kwenye nafasi ya kutaifisha. hapana rekebisha masharti ya riba yako hiyo
     
  20. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Unatoa sh ngapi mwisho ?
     
Loading...