Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikoa Mipya iko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ULUMI, Jul 14, 2011.

  1. ULUMI

    ULUMI Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nasikia kuna Mikoa mipya Tanzania bara yaani Njoluma,Katavi na Geita sijui Simiwi ni upi!!Ila sasa nashangaa haipo kiutendaji bali kisiasa zaidi.Hakuna ofisi wala watendaji.Nilitegemea labda serikali ilikuwa inangoja mwaka wa fedha kuanza leo ni wiki ya pili hamna linalozungumzika ,sasa sisi wananchi tulioko huku kwenye Mikoa hii tupate wapi huduma tumwone nani na wapi?
     
  2. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mipango legelege hiyo!
     
Loading...