Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michongoano

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shy, Nov 26, 2008.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mchongoano… 1. Ati home kwenu mume sota deadly mpaka mume covert swimming pool
    yenu kuwa car-wash 2. Ati deep-freeze ya fridge yenu iko na ma-paintings za ma-Eskimo
    huko sehemu za North Pole 3. Ati grand-father 'ako ame badilisha jina la nyanya 'ako to Michelle
    Obama with immediate effect 4. Ati serekali yenu ime sota deadly, mpaka siku hizi Kibaki hutuma
    "Please call me. Thank you" kwa Kikwete, Museveni, Kagame na Obama… Wame lose patience na siku hizi wao hujibu "Please I don't have
    credit. Thank you." 5. Ati nyanya 'ako ana poster moja kali sana ya Bob Marley kwa wall ya
    kager yake 6. Ati vile saa hizi kuna noma ya economic meltdown/financial
    crisis huko States, ume suggest kwa MP yako "Green card" ibadilishwe iwe "Red card"
    7. Ati home kwenu mume chanuka deadly… ati kila moja wenu hulipa fare ya ma-3 na M-Pesa
    8. Ati doggy yenu ina tattoo moja kali sana ya Obama… next to tattoo ime andikwa "Security we can believe
    in" 9. Ati muna bill-board kwa compound yenu… muki enda ocha huwa muna chora "Coming Soon" kwa hio bill-board yenu
    10. Ati jina la shags yenu ime badilishua to "New Kogelo" with immediate effect… ati after all kuna New Zealand , New York , New
    England na pia New KANU 11. Ati grand-father 'ako ana poster ya Boyz II Men kwa kager yake
    12. Ati nyanya 'ako ni mzee deadly… ati bado ako na voter's card yake yenye alitumia kwa uchaguzi ya Lenana kuwa Laibon ya wa-Maasai hizo
    nyakati za kitu
     
Loading...