Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michael

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NATA, Nov 16, 2010.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani hili jina nimelipenda sana, hasa nikilihusiha na watu maarufu kama michael jackson, michael jordan, michael boton, michael douglas, michael owen na wengine wengi natamani mwanangu aitwe hilo jina . Rafiki yangu mmoja aananiambia watu wenye majina haya wengi wao hawajatulia. Je kuna ukweli katika hili ?

    Nalipenda sana hili jina naomba mawazo yenu?
     
  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chukua mfano wa miko jackson utakutosha
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa mfano huu mh!
     
  4. C

    Chamkoroma Senior Member

    #4
    Nov 18, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niuongo uliokomaa, kwani kama hawajatulia kwani hamjui jina hili mwanzo wake wapi? siyo kimanzichana wala nyarugusu, wala soga, lkn ni Mbinguni, wajua Malaika Mkuu anaitwa nani? je hajatulia? acheni matusi, kutulia au la ni hulka ya mtu mwenyewe na mambo yake, wenye majina haya pamoja nakuendeleza uchaguzi wa Mungu kumpa malaika mkuu jina hili, ni wenye mafanikioa mengi sana, ukilinganisha na majina mengi hapa duniani,
    Nakushauri mpe mwanao jina hili utaona mafanikio atakayokuwa nayo.
    Mwana JF
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kama majina yangekuwa ndo mafanikio mi bill gates asingeona ndani! mchagulie mwanao jina zuri la kikwenu mfano kikwete.....:peace:
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nalipenda hili jina jman, si na mike tyson ni michael au?
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    :tape::tape::tape::tape::tape:
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    hapana ni Mike TYSON!
     
  9. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145


    hapana ni alhaji tyson
     
Loading...