Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

miaka hamsini ya uhuru mwanamke ajifungua barabarani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kadamfu, Nov 19, 2011.

  1. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siamini kama tigo wataweza hii huduma ya intanet walioanzisha wiki hii
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Huduma gani tena. Ikoje!
     
  3. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiandika bure kwenda 15166 unapata intanet ya bure kwa siku mbili
     
  4. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiandika bure kwenda 15166 unapata intanet ya bure kwa muda siku 2
     
  5. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    nikwamba kama ulijiunga na kifurushi cha inteneti nakukawa na matatizo basi wanaktpa siku mbili bure kuacces
     
Loading...