Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya umaskini Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyange, Nov 4, 2011.

  1. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nikiwa nimefikisha miaka 42 ya umri tangu kuzaliwa, nikiwa nimezaliwa ktk nchi ya kimaskini kabisa, naendelea kupata tabu kuwa hali ya maisha ya mtanzania inashuka, japo kuwa mi nikiangalia hali yangu ni nzuri nikilinganisha na baba yangu japo kuwa kwa sasa ni marehemu. Lkn inabidi watanzania tujilaumu kwa kuweka madarakani wahuni ambao wameangusha uchumi wa nchi.

    Pole wanajamii kwa kufikisha miaka 50 ya umaskini. Japo nimeshangaa Wizara mbalimbali zimetenga pesa nyingi za kusherehekea hiyo miaka ya umaskini!! si hizo pesa wangewalipia wadogo zetu wanao hangaika na pesa za chakula ambao wanacheleweshewa.

    Tena nimepata habari kuwa wafanyakazi wa umma wamekatwa pesa bila taarifa. Hahahahaaaa nchi hii bwana.

    MUNGU AWABARIKI SANA WANAJAMVI NA WKD NJEMA.
    avatar32881_1.jpg
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Kutoka ndege 11 za Air Tz mpaka 1 iliyofungwafungwa kwa mipira na inaendeshwa na wafanyakazi 300 wanaolipwa mishahara na wengine wanaajiriwa kila mwaka?

    kubadili mwatex,mutex,sunguratex,urafiki na kuwa maghofu ya kufugia mende?

    Kuifanya general tire kuwa ukumbi wa harusi?

    Mwalimu alisema,yaacheni madini watanzania wakisoma watakuja wachimbe na wafaidi madini yao,wakihitaji barabara wachimbe madini yao,wakihitaji maji wauze madini yao,wakihitaji shule wauze madini yao,leo ukiangalia shule hamna,barabara hovyo,maji hata Geita hamna,wanachoambulia watanzania ni vumbi na mahandaki

    Hakika hiki kizazi cha akina JK kimefuja na kimeiba vya kutosha lakini ipo siku tutawaita na watatajana kwa majina na watarudisha mali za zetu zote tena kwa bakora
     
Loading...