Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya uhuru ni ubadhirifu mtupu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Timor, Oct 29, 2011.

  1. Timor

    Timor Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimetembelea mabanda mbali mbali tangu Wizara na mashirika mbali mbali wameanza kuonyesha tulikofikia miaka 50 ya Uhuru TANZANIA BARA. Nimeongea na watu mbali mbali, waonyeshaji na watendaji mbali mbali wa serikali na kujionea mwenyewe yale yanayoendelea.

    Ukweli ni uharibifu na ubadhirifu mkubwa wa fedha na mali za serikali.Mathalani Wizara mmoja iko Dodoma inafanya maonesho ya siku tano Dar, Washiriki wote @ anapewa pair ya sare ya kila siku hadi dreva,kisha anapewa posho @80,000/=,Halafu wanapewa lunch kila siku nk.Ukija kwenye gharama za kuandaa vipeperushi ni mara tatu ya bei ya kawaida acha publicity materials zingine na Impress mbali mbali.Lakini ukiangalia impact ya maonesho yenyewe ni almost hakuna! Sasa wizara zote,Gharama za magari na vyombo vingine nk.Kwa ujumla kiasi kikubwa sana cha fedha kinatumika kuandaa maonesho hayo! Nenda kila Wizara ,Taasisi, wakala wa serikali uone hayo mahesabu yalivyo kaa,Hapo hapo watoto wetu hapa hapa jijini wanakaa chini hawana madawadi,Hospitali hazina dawa.Maji mitaani hakuna-Umeme ndo mgogoro wa kupindukia nk nk.TUTAFIKA KWA JINSI HII???
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hiii ndo tanzania ndo maana naitaka TANGANYIKA YANGU!
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Kwa nchi yetu ilivyo sasa na tabia ya kula bila kuwa na uoga,hii nayo ni project nyingine ya watu kutengeneza mamilioni. Watch out and see!
     
  4. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Uhuru hakika ungesherehekewa kwa hayo mafungu kupelekwa kwenye shule na hospitali halafu siku ya uhuru ingefanywa tathmini ya kilichofanyika kweli tungepiga hatua sherehe zingepambwa na taarifa ya kilichofanyika tuu!!
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tangu nimckie mr msoga kwenye hotuba yake juu ya miaka 50 ya uhuru,nikajioj on ma mind,kumbe we are on the semu boti
     
Loading...