Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya uhuru na matumizi Kinyesi cha ng'ombe kutibu kidonda.......!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAMBOTA, Jun 9, 2011.

  1. K

    KAMBOTA Senior Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naomba nikiri wazi leo wana JF kuwa nimewahi kutembelea mikoa mbalimbali ya Tanzania la sijawahi kuzama vijijini kabisa mara nyingi huishia sehemu za mji kidogo sasa leo nimerudi kutoka mkoa mmoja tena sio mkani tu bali kijijini kabisa.
    Wadau nilichokiona huko nahofia hata kukisema tuuup! aisee yaani nmeona mama mmoja anampaka kinyesi cha ng'ombe mtoto wake aliyejikata....eeh yaani mavi ya ng'ombe kwenye kidonda kibichi ..sijawahi ona hii ajabu sana!
    Miaka 50 ya uhuru chini ya CCM wananchi wanatumia kinyesi cha ng'ombe kutibu vidonda, kweli ukistaajabu ya mussa utayaona ya firauni, sasa ccm wanaposema huwa wanapata kura huko vijijini nani anawapigia? wananchi hawa wanatibu kwa kinyesi au wanajipia wenyewe? kama ni hawa wananchi basi kazi ipo na inahitajika kafara kubwa sana kuliokoa taifa.....NIMESHANGAA SANA!!!
     
  2. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Ok endelea kushangaa
     
  3. g

    gambatoto Senior Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaishi Marekani nini?
     
  4. G

    Godfrey GODI Js Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko ndiko ccm huiba kura nyingi sana ili kufidia za mijini. Wanajf wapenda maendeleo, tokeni humu ndani, mwenda vijijini mkahamasishe watu wabadilike na kuingamiza ccm. Wanavijiji wapo tayari kwa kusafiri kinachokosekana ni meli ya kuwabeba, tuwe meli zao.
     
Loading...