Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya UHURU bila shule!!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Sep 4, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Zaidi ya watoto mia mbili ambao wametimiza umri wa kuanza darasa la kwanza wanaoishi kisiwa cha Mvuna,ziwa Tanganyika wilaya ya Nkasi hawasomi,kwa sababu kisiwa hicho hakina shule tangu mwaka 1961.Inadaiwa kuwa kisiwa cha jirani ndicho chenye shule,lakini kama mwanafunzi anataka akasome kwenye kisiwa cha jirani atapaswa kupanda mtumbwi,nauli ya mtumbwi ni shilingi mia tano kwa mwanafunzi(kwenda na kurudi ni shilingi elfu1),
    MIAKA 50 YA UHURU WAMETHUBUTU,WAMEWEZA NA WANASONGA
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sina hakika kama mh.Pinda analikua hili au la
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    Ina maana huko hakuna mbunge?
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nadhan mbunge wao atakuwa wa NKASI,JE NI NANI MBUNGE WA NKASI?????
    <br />
    <br />
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ni wilaya ya NKASI,MKOA WA RUKWA
    <br />
    <br />
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pia imegundulika kuwa katika kisiwa hicho watoto wenye umri wa chini ya miaka 17 WANAOANA
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Dizeli,sukari bei gani huko?sisi tunawekeza bagamoyo bandari,uwanja wa ndege mwingine huko nkasi mlie tuu!after all serikali haitambui uwepo wenu tanzania
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaa,BONGOSLEEP,kama ni hivo msilalamike sie tunauza ardhi yetu kwa wamrekani,,,,,msituhoj kabisaaaa,,,,,,,,,nyie wekezen bwagamoyo,uzeni mahakama ya rufaa kwa KEMPISNKI,
    <br />
    <br />
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    *Diesel na petrol lita kuanzia 6000/-
     
  10. G

    GEOMO Member

    #10
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    Sio huko tu wakuu hata hapo sengerema jimbo la buchosa tarafa ya buchosa kijiji cha lushamba. Vitongoji vya kasarazi, nyamango na soswa wanafunzi wa vitongoji hivyo vyote lazima wapande mtumbwi asubuhi kuifuata shule iliyoko soswa na mchana warudi nyumbani kula kisha wapande tena mtumbwi kuja shuleni kwa ajili ya masomo ya jioni ndo wapande kwa mara ya mwisho jioni kurudi makwao. Nauli ni tsh.300 kwa kila safari moja. Huku nako walimu waliopo ni wa kujitolea na shule ilifungwa toka tarehe 20 augost hadi tarehe 12 sept kwa ajili ya mapumziko ya eid. Huku nako wamethubutu wameweza na wanasonga.
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kaaaaaaaaaaaa,haahhahahahaaaa,wana adhabu kubwa sana
    <br />
    <br />
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Daaa,,,,aiseee yaanio nimecheka sana,kilichonifurahisha ni hiyo route ya WANAFUNZ na mitumbwi,,,,,,,
    <br />
    <br />
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mmm,EWURA wamjicimbia mjini
    <br />
    <br />
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Si mlitaka maisha bora kwa kila mtz?....sasa km watu wa dar wanalalamika kilka uchao unadhani huko ambako ccm wanawaambia waandishi makini kuwa hata mkiandika mabaya kuhusu serikali kula vijijini hawasomi magazeti nimeamini kweli maisha bora kwa kila mtz bila kiwete na ccm yanawezekana ila kwa kuwep[o watu km kikwete na ccm na ufisadi wao...basi mimi naema itabaki story
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aaargh,mdau wewe acha tuuu
    <br />
    <br />
     
  16. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbunge wao atakuwa ni yule mwenyekiti wa usingizi bungeni.
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ebeneza yupi huyoooo,,,,ngoja ni googlolize
    <br />
    <br />
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa nkasi kaskazin ni ALLY KEISSY,,,,,sijui ndo huyo
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa nkasi kaskazin ni ALLY KEISSY,,,,,sijui ndo huyo
    mipata desderius ni nkasi kusini
     
Loading...