Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 wazee wastaafu wa EAC ya zamani wametapeliwa mafao yao.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gizalucky, Dec 12, 2011.

  1. g

    gizalucky Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ndugu wadau kweli hii ni haki??
    kusherehesha uhuru bilioni 64
    kulipa posho za wabunge....ongezeko >100%
    kukimbiza mwenge.....
    kuendeleza shule.....
    kuendeleza huduma za afya......
    kulipa mishahara mizuri......
    kulipa wastaafu mafao yao.......
    je kipi ni priority in tanzania??

    tafakari:lol:
     
  2. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    We acha tu...! Hawa wazee wamekosa watetezi kwa kweli. Mimi binafsi mama yangu alifanyakazi kuanzia 1971 mpaka 1978 na alitakiwa kulipwa kuanzia milioni 100 na kuendelea kutokana na riba ya miaka yote hiyo lakini aliambulia milioni 2 za usafiri na laki 3 za mafao wakati wa Mkapa. Katika vitu ninavyoweza kumlaumu mwalimu Nyerere kimoja wapo ni hicho kwa sababu hizo hela za mafao tulipewa nchi zote za eac na malkia wa uingereza lakini ni wafanyakazi wa kenya na uganda tu ndiyo waliolipwa na serikali zao mara baada ya jumuiya ya east afrika kuvunjika..!
     
Loading...