Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 Uhuru, Zaidi ya Billioni TSH 50 Kwenye Sherehe na Umeme kupandishwa 155%

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Dec 4, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Inakera sana kusikia kwamba matayarisho ya siku moja ya kusherekea uhuru yatagharimu zaidi ya Tsh. Billioni 50, hela ambazo hatuna wakati hatuwezi kuwa na umeme wa uhakika. Tunapandishiwa gharama kwa 155% hivi hii serikali inafikiria nini? wananchi tusipoamka basi tunakwisha. huu ni upuuzi ambao hatuwezi kuuvumilia hawa viongozi ni washenzi kweli. Wanaume mkishindwa, siye wanawake tutaweza
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280
    ...Na wakati huo huo Serikali inadaiwa na TANESCO shilingi bilioni 87!!! Deni ambalo ni la miaka chungu nzima. Kweli Kikwete ni kiongozi bora!!!!
     
  3. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Serikali ya Kikwete imekuwa serikali ya Kise-nge sana, samahani lakini huo ndo ukweli. Rais hata mwanamke afadhali heri niwe rais kuliko Kikwete aendelee kuongoza nchi
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    heri nchi hii angepewa Sophia Simba kuliko huyu JK
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Tupunguze kulalamika, maneno yawe mafupi, vitendo viwe virefu!.
     
  6. fige

    fige JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo kawaida yetu waswahili, kuandaa chakula kingi na kitamu wakati wa sherehe, ambacho huishia kukimwaga,na kesho yake kulala njaa .
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Sijuhi mwezi huu kama ntapata hata kasalary make wanasherehekea alafu watwana mnakopeshwa mshahara hadi january...vpi wazee wa maguruneti alshabab hawatakuwepo uwanjani?
     
  8. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bilioni Hamsini!

    Wabongo tuna utani eeh? Hizo sherehe zinaongeza nini kwenye taifa hili? Haya bwana acha watu waendelee kujenga mihekalu na kuongeza msongamano barabarani.Sisi tunaokamuliwa PAYE tuendelee kulala kwenye mavumbi pale THE NATIONAL HOSPITAL. Puuuuh.Muhimbili in 50 YRS!?
     
  9. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    dawa ya magamba ni fumigation. siku inakuja
     
  10. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzania NI ZAIDI YA UIJUAVYO! Mimi nilishajitoa huko, MIMI NI MTANGANYIKA!
     
  11. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa umenena! Toa modality!
     
  12. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,208
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Kumbe sıkuhızı wanawake mnaweza hata bıla ya kuwezeshwa!
    Mkıthubutu kuıpga chını CCM kwa kupga kura paspo kuangalıa sura ya mgombea na kujırahısısha kwa kanga na chumvı, ama hakıka Tanzanıa yenye neema wanawake mtaıona!
     
  13. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii ni balaa lingine,
    Si bora hayo mahela wangejenga Hospitali ya akina mama Mtwara au Kigoma au sehemu yeyote ya nchi hii,
    5Dr Kikwete, tuonee huruma basi sie maskini wa nchi hii, duuuh
    Au kama vipi hizo hela si bora ungewalipa waalimu madai yao ya 47bilion na chenji ungebakiwa nayo!!!
    Mkulu, au ungelipa tu lile deni la Tanesco, mgao mahospitalini ungekwisha au kupungua
    JK,kweli unatutenda wenzio, toba
     
  14. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kikwete sijui ni mtu wa aina gani. huyu mtu ni bora hata hasingezaliwa. ametuleta pabaya kweli
     
  15. P

    Pokola JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nchi ya matanuzi. Mbweha wengi.
     
  16. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,780
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Yani bora rais awe DOVUTWA tu tujue moja.
     
Loading...