Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhmh hivi huyu ni mzima kweli.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Morgan james, Sep 10, 2012.

  1. M

    Morgan james Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nina mpenzi wangu lakini kabadilika sana siku hizi hapo awali tulikuwa tuki do katika njia halali but now dayz simuelewi kabisa anataka tufungue ukurasa wa pili so nifanye nn wandugu.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,526
    Trophy Points: 280
    Ungeanza muuliza yeye kwanza
     
  3. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpanzi? Unamaanisha?
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    We ni wa kiume au kike? Weka na jinsia ili tuelewe
    By concluding huyo tayari kesha halalisha Cameroonian theory of sodomity
     
  5. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    yan una do na mpanzi??? makubwa haya!!!
     
  6. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kumbe ni mpanzi! mimi nilijua mpenzi sasa kwanini uwe ni hilo panzi? nakushahuri utafute mpenzi anayekupenda huyo panzi achana nae
     
  7. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muanzisha uzi utata, SWALI LA JINSIA kashaulizwa sana kwenye nyuzi kadhaa anazoanzisha. Hebu 'Morgan james' funguka.
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hivi, mtu akikwambia kanyaga moto na wewe unauona kuwa huwa ni moto na unawaka utakubali?

    Tukirudi kwenye "heading" ya thread yako
    Uliuliza: Mhmh hivi huyu ni mzima kweli?
    Jibu: Ni mzima wa kiafya lakini siyo kiakili ....
     
  9. Root

    Root JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    Tatizo hatujajua nani mzima maana hajasema jinsia
     
  10. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ndugu hilo ni swali la kuuliza jf kweli au kuomba ushauri kwa mtu kweli..you are not serious asee!!!...jibu liko wazi hiyo kitu ni dhambi kwa mwenyezi mungu..


    Eti unaomba ushauri pumbaf!!!
     
  11. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    ah wee endelea tuu maana tayari una dhambi ya kuginoka kabla ya ndoa so hiyo ya tigo wala isikupe presha...endelea kujipa raha.
     
  12. M

    Morgan james Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wanasema eti kule ndo kutamu zaidi.
     
  13. Root

    Root JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    We jinsia yako ni ke au me?
    Je yeye ndo amekuambia au ww ndio wataka?
    Muulize kama alishawai fanya hivyo au la
    Kwa akili ya kawaida unadhani ni.vizuri?
     
  14. molely molly

    molely molly JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    binadam bhana sasa unauliza jinsia while amekwambia mpz sijui mpanz anataka kugeuza kurasa mean kama ni chime unataka kusema ipite wap mdomon must ni chike bhana mda wa kutongozana mbona hukuulizia faili lake mirembe
     
  15. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Piga chini huyo ni shetani
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mmelamba asali sasa mnataka mchonge na kamzinga
     
  17. A

    Aristolicius Senior Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kuna watu tunaamini dhambi ziko tofauti mtumia tigo na mzinzi wa kawaida wako tofauti kwanza moja anafanya against nature(anamkosoa Mungu Kwa uumbaji,ni kama anamwambia ulitakiwa uweke hii kitu iwe inapigiwa huko) huku mwingine amewaka tamaa za kawaida! i stand to be corrected
     
  18. N

    NKANOELI JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani tuwe serious,huku tunajadili mambo ya maana na ya kutujenga na kujenga nchi yetu,sasa we unaomba ushauri wa nini ? kula tigo!!!!!!!!! pumbafffffffffffffffffff
     
  19. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ukiona hivyo ujue c great thinker
     
Loading...