Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimiwa Ogola Achemka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kahabi wa Isangula, Jun 13, 2011.

  1. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Aaanza kunukuu magazeti kuhusu Posho za wabunge
    Hata hivyo Busara za Mwenyekiti zimetumika kumwepusha mzee huyu na aibu
     
Loading...