Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimiwa huyu ni mfano wa kuigwa na wengi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MORIA, Jul 9, 2011.

  1. M

    MORIA JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi ni mkazi wa dom,kuna mheshiwa mmoja kwa kweli sisi jirani zake wa hapa area( ) tunampongeza kwani kila ajapo kwa vikao vya bunge huja na mke wake, jioni atokapo huwa anamshika mkono mkewe afu haoo! - ktk hili ametuambukiza, unaweza sema ni kitu kidogo tu sisi wakaazi wa dom tunajua vurugu za hawa ndugu (sio wote) hawaji na wake zao,kukesha chakos n' clabus, kifupi the v8 zinakuwa ktk patrol ya hiyari haijalishi ni week'nd au la....HIVI NI MTIHANI KWA SISI KINA BABA WA TZ KUTOKA AU KUMSHIKA MKONO WIFE MBELE ZA WATU? huo ni mkono je kiuno itakuwaje? je ni dini au mila? michango p/se
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wanaogopa kuonekana na wake zao...wengine wanaogopa kuonekana mazoba...wengine basi tu sijui hata wanaona tatizo gani!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    sio uwoga ni culture

    ndo maana kwenye culture yetu
    kuna akina baba na akina mama

    wakati wenzetu kuna mr and mrs....
     
  4. M

    MORIA JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwanini waogope? au ndo mambo ya kuchafua mtaa..hakuna uzoba tena ndiyo kileo obama style
     
  5. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Tabia za kuwa na vidumu kila kona vinasababisha wanaume wengi kukosa ujasiri wa kuonekana barabarani na wake zao. Kwa wengine ni ushamba tu ila kwangu mi nafikiri kutembea na ubavu wako uliyemchagua mwenyewe ni jambo zuri sana na mara nyingi wake zetu wanaongezeka confidence unapokuwa naye na ukutanapo na friends kumtambulisha. Kuna wale akina mama wanaofanya kazi inakuwa ngumu sana kuwa na waume zao mara kwa mara na hivyo ukiwaona waume zao wako peke yao usiwaelewe vibaya. ILA MWANAUME YEYOTE ANAYE JIAMINI HAONI TATIZO KUTOKA NA MKEWE, KUCHEKA NAYE WAKIWA PUBLIC N.K.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kwenye culture yetu
    hata misibani ni akina baba peke yao,na akia mama peke yao
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180

    kwenye mialiko ya harusi ndo unakuta bibi na bwana.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    hata harusi ni hivyo hivyo
    kina baba peke yao,kina mama wako nyuma ya nyumba peke yao

    mr and mrs ni kwenye party tu,reception
     
  9. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unajua kujizoeza kitu kipya ni vigumu sana.Sisi mambo haya ni mageni kwetu.Lakini tabia hizi zimeota mizizi sana katika desturi za watu wa nchi za maghariba,lakini hata wao hawakuwa na tabia hizo some generations back.Hata hivyo sidhani kama tunahitaji kuiga kila kitu kutoka kwa wazungu.Kwanza mambo yao mengi ni ya kishenzi tu.Sio lazima umshike mkono mkeo ndio ajue kwamba unampenda,upendo ni zaidi ya kushikana mikono.
     
  10. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hongera zake huyo anyeonesha uaminifu wake kwa mkewe kwani ni jambo jema,
    azidi kuonesha zaidi gizani isiwe nuruni tu peke yake.
     
  11. wende

    wende JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli huyo mbunge ni wa kuigwa! Unajua tatizo la hao wabunge wasiokuja na wake zao(wenye nao)ni kuwa watakosa uhuru wa kujinafasi na izo nyumba ndogo! Ila wakaaji wa DOM mna kazi kubwa ya kuwalinda wake zenu na mabinti zenu thidi ya hao wabunge walafi. Poleni sana!
     
  12. M

    MORIA JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante, kazi kidogo tunayo kaka..!
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hawajiamini!!Mazoba!!
     
  14. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo huko kwenye party culture hakuna?
    Hivi kumshika mkeo/mmeo mkono tu.......kunavunja heshima jamani?
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    amejitahidi kwa kweli japo hatujui akisafiri nje au mikoani anaenda nae....
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    si jambo jema kwani inaonekana kabisa huyo mama hana kazi so kitu muhim ni pale mume anamtafutia mke kazi ili mkono uende kinywani na sio kusindikiza tu mme kapata tumepata kakosa tumekosa..
     
Loading...