Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimiwa bernard k. Membe, tunaomba balozi zote za marekani katika bara letu la afrika zifungwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sabi Sanda, Mar 30, 2011.

  1. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na BUNGE LETU LISIKUTANE DODOMA MPAKA OMBI HILI LIMETEKELEZWA.

    Naitwa Josephat Simon Sanda na Ninapatikana kwa Simu namba 0659 28 19 64.

    NIKO MLIMANI CITY KWA SASA NA NINAISHI KEREGE KWA KIWETE WILAYA YA BAGAMOYO. KWANGU PANAITWA KWA SANDA.

    ---------------------------------------------------------------------------------------

    PIA TUNAOMBA VIONGOZI WOTE WA AFRIKA MKUTANE BULAWAYO AU VICTORIA FALLS KESHO MCHANA NA KUTOA TAMKO LA AFRIKA KUHUSU OMBI HILI MAALUMU.

    -----
    MUNGU WA ISAKA IBRAHIM NA YAKOBO AWABARIKI SANA-----0659 28 19 64
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Mod.................. hivi mtu anapataje cheo cha JF Premium Member!! Just asking??
     
  3. C

    Chief JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Amechangia mfuko wa JF:lol:
     
  4. KICHAKA

    KICHAKA Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani hujui hapa ukishabikia siasa fulani unakuwa Senior member na hiyo primiamu? Mimi najiondokea hamna kitu hapa aje Mbopo aka mwambene maana ndiye mwenye usongo na kila jambo la Membe hata kama halina msingi....Mboooopo upoooo?
     
  5. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya leo kali, weka nusuuuuuuuuuuu!!!

    yaani membe afunge balozio za markani afirika nzima? uwiiii!

    yeye ni nani?

    kwa nza kwa nnini zifungwe?
     
  6. A

    Aman Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuh!We africanz have a long way to go.
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    its a good question!
     
  8. W

    WildCard JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Na za Uingereza, Ufaransa, Qatar na ndege zake tusipande au?
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,725
    Likes Received: 4,571
    Trophy Points: 280
    Mimi hili ndio swali ninalojiuliza kila siku, ningependa Invisible atujibu, maana najuwa wanaziona post zote, ndio maana ukifanya kosa wanakupa ban, please Invisible tunaomba utujibu hili swali, mimi binafsi linanisumbuwa kwa muda mrefu.
     
  10. l

    limited JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    im i dreaming or some of jf members wamechananyikiwa? tuzifunge kwa sababu gani
     
Loading...