Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe Lowassa azungumza na waandishi, asema yupo 'fit'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chizi1, Mar 15, 2012.

  1. chizi1

    chizi1 Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowassa amekanusha habari zote za uongo, asema yuko fiti na anaendelea vizuri, aeleza alifanyiwa operation miaka iliyopita akashauriwa awe anafanya check up kila mara vile vile amefanya check up zingine zote pamoja na moyo na yuko mzima. Anawashukuru wote waliotuma message na kumuweka kwenye maombi, anashukuru maaskofu na mashehe walimuweka kwenye maombi, asisitizia yuko tayari kwa kazi zote na anaendelea vizuri.

    Amekanusha kuongelea hali ya siasa arusha.

    Mungu akubariki lowassa..

    Haya waongo kanusheni sasa
     
  2. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    amekanusha habari ipi..sisi tulisema yupo hospitali na ni kweli alikua hospital ndo amerudi!!
     
  3. chizi1

    chizi1 Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowassa amekanusha habari zote za uongo, asema yuko fiti na anaendelea vizuri, aeleza alifanyiwa operation miaka iliyopita akashauriwa awe anafanya check up kila mara vile vile amefanya check up zingine zote pamoja na moyo na yuko mzima. Anawashukuru wote waliotuma message na kumuweka kwenye maombi, anashukuru maasjofu na mashehe walimuweka kwenye maombi, asisitizia yuko tayari kwa kazi zote na anaendelea vizuri.

    Amekanusha kuongelea hali ya siasa arusha.

    Mungu akubariki lowassa..

    Haya waongo kanusheni sasa
     
  4. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe huyu fisadi namba moja ana mashushushu huku jamvini kazi kweli kweli
     
  5. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu ni nani?
     
  6. P

    Paul Makonda Verified User

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0



    yuko tayari kwa kazi ipi? Kama ni ya wizi sawa. Mimi ni mwiongoni mwa watu ambao sijawahi kumwombea kwa neema ya mungu amerudi salama ila naomba jambo moja mungu amshugulikie talatibu mpaka mwisho wa uhai wake na kama kweli ni muwazi aseme magonjwa yake yote ili wanaomwombea waombe wakijuwa mgojwa wao anaumwa nini.
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Mwambie Nassari kashachukua arumeru
     
  8. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Angefafanua yupo tayari kwa kazi gani kwani kwa Kikao cho chote cha Bunge sasa.

    Karibu tena EL kapumzike Monduli.
     
  9. chizi1

    chizi1 Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Humu ndani mlitusumbua sana tukafunga safari tukijua amepata stroke.tukaenda hadi kwake
     
  10. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    mwambie aache ubishi...afate masharti ya madaktari na pia aache kutumia remmy-martin......ndoto za uraisi .....
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    karudi kufanyanini? Roho ingebaki hukohuko urudi mwili tu,
     
  12. k

    kitimtim Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Madaktari wamemwambia apumzike na aachane ma na mambo ya siasa.....akiendelea shauri lake likalompata tena
     
  13. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu nyumbani E.L ila maaskofu wa katoliki hawataki tena kutumia makanisa kujisafisha kwa kutumia michango!tafuta madhehebu menginge kujisafisha mkuu
     
  14. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini Edward si ana mke wake ? mama Regina,
     
  15. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwishowe amenena maneno yasiyoshabihana na siasa za Arumeru!
     
  16. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama yuko fit, haumwi maombi ya nini? Anashukuru mashekhe na maaskofu kwa lipi? Unafiki sio kabisa.
     
  17. ram

    ram JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,710
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Unataka wakanushe nini sasa, halafu sio uongo, wewe ndo unataka kutuletea uongo hapa, kwani huyo babu yako haumwi kweli?
    Kikwete anamzidi Lowasa miaka m3 tu lakini babu yako lowasa ameezeeka utadhani nalingana umri na jaji Warioba.

    Kubali ukatae Lowasa ni mgonjwa, yeye ni binadamu kama wengi so kuugua ni kawaida sana

    Nkusahangaa unatete upuuzi

     
  18. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ..........kelele huko na wewe; bure kabisa na wala hakun kitu hapa!!!!!!!!!!

     
  19. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Alishauria check up awe anafanyiwa Ujerumani siyo:cool2:
     
  20. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah Kama wewe wa kike kazi unayou.................utaliwa mpaka ukome.....kwenye nyumba za watu ili nini?USWAHILI HUO SI BURE MNAPEWA KANGA ZA BURE NA PILAU.Mamvi anawafaidi sana hizi za burebure kabisa mpaka nyumbani kwake
     
Loading...