Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Jitu Soni (CCM) ashinda Rufaa ya Ubunge - Babati Vijijini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wonishi, Oct 1, 2012.

  1. w

    wonishi Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mahakama ya Rufaa imetupilia mbali maombi ya aliyekuwa mgombea wa Ubunge jimbo la BABATI VIJIJINI kwa tiketi ya NCCR MAGEUZI Bwana TARA na kuthibitisha ushindi wa mhe. JITU SONI aliyeshinda kiti hicho kwa tiketi ya CCM.

    Habari kamili soma magazeti ya kesho,au taarifa za vyombo vingine vya habari.
     
  2. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Imekaa vizuri sana hii taarifa.
     
  3. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hilo nililitegemea. Labda yeye ndiye angekuwa ameshitaki. CCM = Polisi + Mahakama + Tiss.
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hivi hizi kesi hadi hazijaisha tu?
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    lnterest yangu ni kwa kesi ya Lema tu ambayo nayo HATASHINDA
     
  6. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Mbaazi ikikosa maua. Na kule Igunga????. Haya mawazo kama mfumo wa maji taka yatamalizika lini katika vichwa vya watu?
     
  7. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo kama ameshinda sisi tufanyeje,
     
  8. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Kwa nini mkuu mbona hofu mapema hivyo. Tuna imani na mahakama zetu, haki iliyotendeka BBT vijijini, sumbawanga, Igunga ndo ndiyo hiyo hiyo itakayotendeka Arusha na kwingine kote kwenye kesi kama hizo, tusione kama haki ni pale tu ambapo chama fulani kimeshinda.
     
  9. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Ni taarifa tu jamani ametoa kama ambavyo tumekuwa tukipashana taarifa mbalimbali humu JF, ukali wa nini?
     
  10. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Wana BBT sasa wampe ushirikiano Mbunge wao kwa maendeleo yao na taifa kwa ujumla. Wote walioshindwa poleni sana jipangeni upya.
     
  11. f

    fergusonema Senior Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BT nyie watu mna matatizo sana,ua just lik cryin babies,ni mahakama hiyo hiyo amabyo wabunge wa upinzani wameshinda kesi zao na wengine kushindwa,bt wakishinda kesi mnasema haki imetendeka wakishindwa mnasema serikali inaingilia hizo kesi,so kwenu nnynyi haki ni one way trafic,nonsese
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Hongera yake!
     
  13. a

    anney Senior Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunamtakia shughuli njema JiTu ya kuwawakilisha wanababati vijijini. Tusubirie 2015 kwa sasa tumwache afanye kazi.
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nampongeza ndugu Soni. Bungeni huyu mbunge (Soni) anaongea mambo ya maana sana na hanyenyekei mtu.
     
Loading...