Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhaya tapeli na mchaga

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by jmura, Sep 10, 2012.

  1. j

    jmura Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhaya aliingia baa akaanza kuagiza vinywaji huku akiwa nasimu ya nne! Akaagiza heineken baridi. Wee mudada hebu kuja hapa, leta ile bia yawazee! Leta Heineken baridi kwa kweli! Mara simu ikaita, halloo rushoberahabari za hapo, sasa ile milioni ishirin utanieletea lini, ok basi tuwasilianeniko hapa Kempsik niko na yule mtoto wangu aliyemaliza kapahd hapo Havard ambayemdogo wake yuko pale texas, halafu nitasafiri kidogo naomba uje mara moja ilitumalize yale mambo yetu. Akamwita waiter haloo hebu leta vocha ya elfu kumimara akaangia mchaga mhaya akaamwita pembeni haroo unaweza kuwa na elfu kumi yakaribu? Mchaga akamjibu hapa hupati kituaisee kajaribu kwa watu wengine tumetoka moshi eti Mungu onyesha sehemu helailipo!!!!

     
  2. D

    DOTTO LAIZER Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo muhaya anachezea wachaga eeh!!!!!!!!!!!!!!!:evil:
     
  3. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unamaanisha mhaya hupenda kujikweza ili aonekane matawi sio?
     
  4. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia wahaya wanongoza kwa kuazima magari makali ili wakasumbue mitaa fulani ya masholi.ila mhaya mmoja aliazima benzi na aliambiwa na jamaa yake akajaze kabisa mafuta yeye akaendelea kukamua mpaka mafuta yaliyokuwamo yakaisha gari ikazima. Kucheck jamaa ana buku 2tu. Palikuwa hapatoshi!
     
  5. MatikaC

    MatikaC JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ndo maana yake
     
  6. molely molly

    molely molly JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna mpya au mmepata mb 50 za bure xo lazima mtume coment za kishong'ondo
     
  7. Walace_William

    Walace_William Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wamekaa ukabila kabila tu mwanzo mwisho,haya sasa moral ya story yako ni nini??

    Na huyo anaedai wahaya wanaazima magari na yeye mbwiiiilu....umesimuliwa na wewe uka edit uonekane unastory....

    Ndugu kama komedi toeni zenye akili sio mnajinaaaadi na kuleta ukabila...maisha yenyewe ya kuringia yako wapi??
     
  8. molely molly

    molely molly JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani mijitu mingine sijui iko vipi humu jamii daily christian muslim haya chaga wat thy fa..........k
     
Loading...