Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhariri huyu wa michezo amulikwe uwezo wake.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mambo moto, Mar 19, 2012.

  1. m

    mambo moto Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mhariri mmoja wa michezo pale kampuni ya The Guardian Ltd anaitwa Fred Ogoti ambaye sasa inaelezwa kuwa anasimamia dawati la michezo la Guardian On Sunday, hajui michezo, hajui kiingereza, yaani ni aibu tupu. Kwa ujumla ni kwamba anafanya kazi 'kisanii' sana. Nimesema hayo kwa sababu ninamfahamu na nilishafanya naye kazi na kutambua uwezo wake. Ushauri wangu ni kwamba kama mzee Mengi hajui hilo, basi ni vema akatambua kuwa kwenye kampuni yake hiyo inayoitwa Jumba Kubwa la Magazeti wapo baadhi ya watu wanatumbua mshahara bure bila kazi akiwemo mhariri
    huyo. Nawasilisha.
     
  2. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    bado haitoshi, weka vithibitisho vinginevyo JUNGU
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    majungu haya!
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280

    Yani wewe umeikosa hiyo kazi ukaamua kuja kumwaga hasira zako hapa? Nenda kajipange upya uje tena ukiwa smart!
     
  5. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Haya sasa ni majungu, namjua Ogot vizuri sana, niliwahi kukaa naye Ilala, Dar ninavyomfahamu labda apewe kashfa kwamba siyo raia wa Tanzania ili aithibitishe, vinginevyo ni uzushi mtupu, eti hajui Kiingereza?
     
  6. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kakutuma nani?!!
     
Loading...