Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Zitto tafadhali tuwekee copy ya mapendekezo ya budget ya opposition party hapa jamvini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FJM, Jun 1, 2011.

  1. F

    FJM JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    TBC1 8pm news wameonesha kambi rasmi ya upinzani wakisoma mapendekezo ya budget, lakini kama kawaida tbc huwa wanaeleza kwa sekunde chache sana habari za chadema.

    Nadhani CDM na hasa Zitto mungeweka hapa jamvini copy ya hayo mapendekezo ili wananchi tuanze kujadili. Pia mambo kama haya wekene kwenye website yenu. inajulikana kabisa kuwa TBC hawawezi kuwapa good coverage sasa kwa nini msitumue techonology kuwafikia wananchi?
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Naungana na FJM kusisistiza kuwa CHADEMA kuna udhaifu wa kutumia communication technologies. Hata email addresses za viongozi zilizo kwenye website ya Chama nyingi hazifanyi kazi. Na kwa zile zinazofanya kazi wahusika hawa-respond unapojaribu kuwasiliana nao. Wanapaswa kui-update website mara kwa mara na kuweka links na website zingine muhimu zinazohusiana na Chama, siasa na elimu kwa wananchi/wapiga kura.
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  4. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kwa nini usitake Mkullo aweke yake hapa ambayo ina direct impact kwa maisha ya watanzania kwa kuwa ndiyo itakayokuwa implemented?, Nafikiri aanze Mkullo then tumtake na Zitto nae aweke ili kupata two way traffic. Otherwise tusubiri zisomwe baada ya hapo nina hakika zote zitakuwa hapa na zitachambuliwa vizuri tu. Otherwise uniambie kuwa Mnataka kuiona na CDM in advance ili kupata mazuri na kuyaweka ili kuwa-pre-empty. Kama lengo ni hilo subirini zisomwe halafu mchukue mazuri huo ndiyo uongozi. Ile dhana na CCM knows it all mnatakiwa kuiacha kwa sasa, tuangalie what is best for Tanzania bila kuangalia sura ya anayelipendekeza. Ametoa vipaumbele kupitia kwa naibu wake more details tusubiri zisomwe bungeni.
     
  5. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ninasumbuliwa sana na umakini wa wachumi wetu!
    Kwanza siamini nguvu ya uchumi wetu kuhimili vipaumbele 6-cdm/5-ccm!
    Pili nahofia poor projection toka kwa wataalam wanaotumika na politician, uzalendo hakuna na ndio wanawadanganya watz na mipango lukuki kwenye maandiko implementation 25%, sikubaliani na idadi ya vipaumbele ktk kujikwamua na lindi hili la ulofa
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mimi nimemwandikia Zitto na wewe mwandikie Mkullo hakuna shida. Namwaga ugali na wewe unamwaga mboga! au vip?
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Now you have to impetrate them? I thought they know better than that!!!!
     
  9. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Real its a wonderful budget!bu who cares?
     
  10. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    who cares about chadema's budget?
     
Loading...