Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Tundu lissu usife moyo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Angel Msoffe, Aug 25, 2011.

  1. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Sisi wananch tulio wengi tumefurah sn na tumeunga mkono hotuba yako kwasbb umeongelea vema katiba inayotakiwa tz lkn wamekuona umegusa maslai binafs ya wachache. WAMEKUTOLEA MANENO YA KUUDHI NA KUDHALILISHA ILA USIFE MOYO ENDELEA KUSIMAMIA UNACHOAMINI NI MASLAI YA TULIO WENGI. Mumgu akubari na akupe uvumilivu
     
  2. W

    We can JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ukiona unapingwa sana na walioneemeka, ujue unakubalika sana na maskini-Keep it up and be encouraged Hon. Lisu.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / nahisi wewe ni mmoja wa wale wabunge wa zanzibari wanaodai vitoto violewe. UNATUMIA MAKALIO KUFIKIRI. M.SE.NGE. wewe
     
  4. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh lisu alichokisema ndicho kitakacho tokea hao wanao taka kuoa watoto wa darasa la tano ni vilaza tu.
    Haiwezekani watake kuegemea tu hatakama wameolewa katika muungano.
    Watatukana mpaka wataacha na sisi huo muswada tunausubir uje kitaa kama utakua na mambo ya kijinga kama ya hao magamba b wanayoyatetea tunauchana kama wao walivyo uchana.
    Keep it up lissu tutafika tu.
     
  5. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Siku si nyingi upepo utabadilisha uelekeo, hawa wakina selina wachumia tumbo kwa maslahi ya wachache watakuja kusaga meno!
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Eti libaba lizima na midevu yake tele linalilia kuoa vibint vya darasa la 5! Kweli zanzibar ni bure kabisa hawana fikra kazi yao kushinda kwenye migahawa ya kahawa kutwa nzima kujadili upumbavu wa kutaka sheria ya kuoa vitoto vya darasa la 5 na kutoa talaka, hakuna haja ya kushirikiana na wa2 km hawa mana wanaliangamiza taifa. Pumbavu zao
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / kwakweli a maoni ya wabunge wazanzibar ni bure kabisa
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hawa wabunge wazanzibar wamemkashf sn T.lisu kw hana uwezo wa kufikiri hata hy shule yk aliyosoma ni bure kbs mara jina la tundu lissu linamaana chaf hk zanzibar, mi nadhani haya yote yalipangwa yaongelewe ili kumdhalilisha na kumvunja moyo mh.lissu
     
  9. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    "Ushindi upo lakini hauji papo kwa papo" JAY MO
     
  10. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahaha
    tundu lusu?
     
  11. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Is Mtema around? Naomba kuiona hotuba ya Lissu, pia hotuba ya Kombani alipokuwa anajibu...
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / i hope one day yes
     
Loading...