Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Sitta na Mh. Nyalando -Mzumbe leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jnuswe, Jun 25, 2011.

  1. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hao wawili walikuwepo Chuo kikuu Mzumbe kwenye mjadala wa Changamoto kuelekea jumuiya ya afrika mashariki, Mzumbe inaonyesha wanamkubali sana Sitta ila alipokusia tu suala la posho kijasho chembamba kilimtoka
     
  2. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Enhe! sasa akasemaje kuhusu hizo posho, mbona humalizii? Maake hata yeye ameshindwa kutoka CCM kwenda CCJ sababu ya hivyo viposho. Si unajua ndiye alianzisha move ya kuongeza vinono kwa wabunge mara tu alipopata uspika? Ndiyo maana nina hamu ya kusikia leo anasemaje.
     
  3. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni mnafiki SITTA jimbo lake la URAMBO hakuna maendeleo yoyote.Atawatetea nini watanzania huyu mwanzilishi wa CCJ.
     
Loading...